Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanachama cha CHADEMA nisaiedieni ni ni jinsi gani ya kuhamia chama chenu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by C programming, Nov 15, 2011.

  1. C

    C programming JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Jamani mimi ni mwanachama damudamu wa ccm ila nina miaka kumi na moja ndani ya chama hichi na ni mmoja kati ya muasisisi niliyekuwa nikiwashawishi watu waipende ccm mtaani na kwenye majukwaaaa cha kushangaza mpaka leo sina hata cheo hata sijawahi hata kupewa uenyekiti wa vijana ......jamani hivi chadema .......nina matumaini hakuna ubaguzi
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Nenda pale uswahilini Kinondoni Manyanya mtaa wa ufipa ndio makao makuu ya Chadema..

    JF sio mali ya Chadema mkuu!
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,776
    Likes Received: 4,637
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye RED umeamuwa kutofautiana na katibu mkuu wako Wilson Mukama? maana ni yeye ndio alisema JF ni ya CHADEMA. kwahiyo unatuthibitishia kwamba Mukama ni muongo?
     
Loading...