Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanachama 3 wa chadema wafungwa mika 3 jela.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tukundane, Jul 19, 2012.

  1. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,114
    Likes Received: 623
    Trophy Points: 280
    Wanachama 3 wa cdm wamefungwa miaka 3 jela ktk mah ya mwanzo ya kijiji cha iyula wilayani mbozi.baada ya kuzuliwa kesi na mwenyekiti wa kijiji cha ichesa wilayani mbozi kuwa walitaka kumuua.kabla ya hapo mwenyekiti alikuwa ametangaza kuwa atahakikisha vyama vya upinzani havipati nafasi ya kujiimarisha ktk eneo lake.vijana hao walikamatwa waliopokuwa wanatangaza sera za chama chao ilikujaribu kukitwaa kiti cha udiwani wa kata ya ichesa pindi uchaguzi utakapoitishwa baada ya kifo cha diwani wa ccm. hivyo mwenyekiti kuingiwa na wasiwasi kuwa huenda kata hiyo isitwaliwe tena na ccm.viongozi wa wilaya cdm wamekata rufaa na itasikilizwa 20 07 2012 baada ya kutumikia kifungo cha mwezi 1.
     
  2. M

    MARKYAO JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    magamba wanatwanga maji kwenye kinu. tuwaombee washinde rufaa yao.
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Mungu wasaidie makamanda hata Mandela alizamishwa ndani miaka 26
     
  4. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Ee Mola, yafanye mateso ya maskini hawa kuwa SADAKA YA UKOMBOZI kwa taifa hili, AMEN.
     
  5. P

    Pwito Senior Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii habari uongozi makao makuu haukuwa na hii habari kabla ya hukumu?
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    "No struggle without casualities". Ukombozi upo around sana.
     
  7. d

    dguyana JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mandela na washirika wake walifungwa ovyo ila baadae?
     
  8. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Siwezi sana kushangaa kwani mahakama nyingi hapa nchini wazee wa mahakama wengi ni makada wa CCM wa kudumu kwa hiyo kesi nyingi ambazo zitahusu vijana wa CDM lazima sheria zitapindishwa na kutoa hukumu za uonevu, tujiulize kule Iringa yule mwenyekiti aliye mtishia maisha Mh. Msigwa amekwisha hukumiwa au ndiyo imepotezewa kiaina, lakini mwisho wao hupo karibu kwani mungu hamtupi mja wake ukombozi utapatikana.
     
  9. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,380
    Likes Received: 2,514
    Trophy Points: 280
    Ipo siku yatakwisha.
     
  10. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Swali lako linamaanisha nini? kwani hata makao makuu wangekuwa wanajua wana uwezo wa kuzuia hukumu? fikiria kidogo kule Arusha taarifa zilikuwepo za hukumu itakayo tolewa niambie walibadirisha hukumu? usipende kuuliza maswali ambayo hayana msingi kama huna cha kuandika soma na pita tu.
     
  11. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Poleni sana wajenzi wane, umwene wa maha, irufaa yinyu kutimpote! Amayimba mwenzo.
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Hii habari makao makuu wanapaswa kuingilia kama mkoa wameshindwa.
     
  13. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kwani hao waliofungwa nao wanatoka kule?
    Call your enemy what you are, and always tell exact opposite of the truth.
     
  14. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Udhalimu huu ni dalili ya ukombozi,hakika nauona!!!!Tusife moyo makamanda wote,ALUTA CONTUNE!!!
     
  15. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,114
    Likes Received: 623
    Trophy Points: 280
    Huyu mwenyekiti ni mtu mwenye uwezo mkubwa sana kifedha kwa sehemu kubwa ndie mfadhili wa kijiji hiki. ndio maana kachaguliwa kuwa mwenyekiti.kesi yenyewe imeendeshwa kiaina. nakala yenyewe ya hukumu ilikuwa ngoma nzito kuipata mpaka walipojulishwa makao makuu cdm kupitia kwa mgombea ubunge alieshindwa kupitia tiketi ya cdm ndugu mwampamba ndipo walipofanikiwa kuipata.kwa kweli makao makuu cdm wamesaidia sana.
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Indaji tee bhantu mwii, Ungulubhi abhavwe bhana bhitu, tubhaputila tee, tuli palushimo, munganasaje!
     
  17. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,185
    Likes Received: 1,423
    Trophy Points: 280
    Hongera mkuu fuatlia kwa makini na hakikisha haki inatendeka!!usibakie kutoa taarifa fuatilia na utoe taarifa!!
     
  18. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Chama kiwasaidie hawa vijana kukata rufaa.
     
  19. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndiyo mnasema mahakama ni mhimili huru? Nafuu watanzania wengi wafahamu manyanyaso yanayofanywa na ccm kupitia vyombo vya dola vilivyo chini yake.
     
  20. Kinyamagala

    Kinyamagala Senior Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hata Mandela alikaa jela miaka 27 na mwisho akawa Rais.CCM ya leo ni makaburu weusi wa wa TZ
     
Loading...