Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanachama 16 wa CCM waliomnyima JK kura

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by PayGod, Jul 12, 2010.

  1. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nawapongeza wanachama 16, wa CCM waliopiga kura ya HAPANA,kwa JK wameonyesha ukomavu wa kisiasa, hiyo ndio demokrasia.
     
  2. M

    MJM JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ningekuwa mwana CCM nikawa katika kundi hilo lililokuwa Dodoma idadi ingekuwa 17. Jamaa tunawahitaji maana hawakukubali kuimbishwa mapambio wakaangalia performance ya candidate. Safi sana japo ni wachache sana. Unaweza kukuta yumo Shein, Bilal na Nahodha pia humu
     
  3. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,756
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    Demokrasia ya style hii imebana kidogo, ingekuwa kama ya Z'bar, yaani wagombea zaidi ya mmoja hao ndani ya 99.16% wangempa mtu mwingine! Kwani kwa Z'bar Sheni amepita kwa karibu 54%!!! Hii ya kuwa mgombea peke yake yawezekana ni mbinu ya kuwaadaa watanzania wafuata upepo ili wafikiri kuwa JK ni muhimu sana na anakubalika sana hivyo wamchague!
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Jul 12, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Vipi na wale waliopiga kura ya NDIO uwapongezi kwa kutumia haki yao vema!?
     
  5. M

    Mkandara Verified User

    #5
    Jul 12, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Baada ya kisebusebu na kirohopapo, tunaanza kutapatapa!..
     
  6. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180

    Ni muhimu kutambua kuwa hiyo 99% aliyopata Kikwete ni toka "biased" sample ya wanaccm 2000!! Population ya Bongo ni zaidi ya watu milloni 40; na zaidi ya millioni 20 ni wenye umri wa kupiga kura ingawa wengi hawakujiandikisha.
     
  7. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Bila shaka na mtoto wa mkulima na EL wamo ndani
     
  8. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Jk kwa ujumla hakubaliki
     
  9. P

    Paul S.S Verified User

    #9
    Jul 13, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    lakini mkuu si umeona wana CCM wenyewe wanamkubali, lati ya 2000 ni 6 tu ndio wana mkataa,
     
  10. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Amejiunga na kundi la kina sadam hussein la kupata kula 99%
     
  11. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Listi ya hao wanachama 16 hii hapa....

    1. Edward Ngoyai Lowassa
    2.
    3.
    4.
    5.
     
  12. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Salim A Salim
    Shamsi V Nahonda
     
  13. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Yeye mwenyewe vipi anajikubali lakini...................? Sometimes unasifiwa lakini we mwenyewe unaona wanazidisha chumvi
     
  14. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,957
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    CCM hakuna democracy kwa wakati huu wa vyama vingi. Kwanza mambo ya kupitisha jina moja yamepitwa na wakati, pili mambo ya kusubiri ati kamati kuu kutangaza na kubariki ushindi kutoka mikoani kwa watakaogombea ubunge vile vile sio democracy. CCM haiwezi kubadilika kwa sababu walioanzisha hili chama hawapo ni sawa na gari ambalo dreva wake amekufa kwenye usukani na abiria bado wanafikiria watafika kwenye safari yao - Nop! JK na genge lake la wahuni hawawezi kuliongoza hili gari wanajifanya tu wanaweza.
     
  15. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hii habari haitusaidii. Mimi kwa kweli sioni maana yoyote kujadili habari hii. Hapa twahitaji kuzungumza mikakati ya maana ya kumuondoa huyu bwana anayeanza kututawala kwa vitisho. tuache kujadili habari za watu waliokuwa hawamtaki. Wao ni kama sisi tu na walikuwa na sababu ya kufanya hivyo. Hatuna haja ya kuwafahamu kwa majina. Walifanya vyema.
    Tuwahamasishe watu kutopigia si kikwete tu kura bali hata kumpigia kura mwana sisi m ionekane ni uhaini.
     
  16. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hiyo asilimia 99 ni wepesi katika kufikiri kwani JK yeye mwenyewe anajijua kuwa hawezi, atakuwa anawashangaa wanamwaminije kiasi hicho huku wakizingatia rekodi yake ya uongozi ya miaka mitano. Rekodi inaonyesha alikwama katika mambo mengi lakini wengi ndani ya chama wengi wanamwona anaweza, ni ajabu kutegemea aliyeshindwa kuleta mabadiliko yanayohitajika.

    Waliompigia kura ya hapana naungana nao kuwa wameona ukweli kuhusu JK naomba wawaambukize na wengine wenye akili nyepesi.
     
Loading...