Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanachama 1,938 wa CCM, Wenyeviti Watano wahamia CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Arusha Leo, Apr 19, 2012.

  1. A

    Arusha Leo Senior Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanachama wa ccm wakiwemo wenyeviti wa vitongoji vitano wilayani ngorongoro, wametangaza kukihama chama hicho na kujiunga na chadema,na tayari wamebwaga kadi zao za ccm katika ofisi za chadema zilizopo wilayani humo na kukabidhiwa za chadema.

    Tarifa hiyo imetolewa na katibu wa CHADEMA mkoa wa Arusha Amani Golugwa.

     
  2. A

    Arusha Leo Senior Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanachama wa ccm wakiwemo wenyeviti 2402 wa vitongoji vitano wilayani ngorongoro, wametangaza kukihama chama hicho na kujiunga na chadema,na tayari wamebwaga kadi zao za ccm katika ofisi za chadema zilizopo wilayani humo na kukabidhiwa za chadema.

    Tarifa hiyo imetolewa na katibu wa chadema mkoa wa Arusha Amani Golugwa.
     
  3. d

    dguyana JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Basi tayari!!!!!!
     
  4. maphie

    maphie Senior Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    magamba kwa heri
     
  5. F

    Froida JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha jamani mbona huko kuna sunami ya kuikataa CCM,wananchi kataeeni CCM na mizizi yake yote dhuluma hao,mafisaadi,majambazi wa haki za binadamu,wezi hao wamenyonya nchi yetu
    mabwanyenye hao wao na watoto wao ndio wamekamata serikali na biashara zao zote
    Heko wana ngorongoro
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Sifa zote ni kwa Mungu Bwana wetu.
     
  7. M

    MISILEE MGOGO Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amani taarifa hizi ni za kweli?
     
  8. d

    dguyana JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwishney bhalegha!!!
     
  9. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Sina haja ya kukaa ofisini tena nafungasha nikajipongeze na familia yangu sasa!. Nataka watuambie MNADA WA JENGO LA CCM Mkoa wa Arusha ni lini kwani kwa sasa halina kazi tena!!!!!! tunataka kununua kwa ajili ya kufanya ofisi zetu za CDM.
     
  10. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    nape sasa na hao ni magamba
     
  11. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    CCM kwaheri.... Badilisha hapo penye Red
     
  12. m

    maramojatu Senior Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tunangoja kura za vijijini. Sijui sasa itakuaje kama wanakijiji wanahamia cdm
     
  13. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hao wachache subirini!
     
  14. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Maneno hayo! Hamieni hamieni! Msiache mbuzi wala kondoo. Mwambie na mama na baba nanii pia! Karibuni huku mpate spidi ya kutosha.
     
  15. Simchezo

    Simchezo JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 216
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Peoples.................................................................................................................................................
     
  16. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,679
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    sijui kesho itakuwa wapi

    M4C in action
     
  17. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi hizi ni taarifa za kweli au ni za kisiasa?
     
  18. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ha ha haaaaaaaaaaa! Ni raha tupu!
     
  19. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,829
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Arusha kuwa Bengazi ya Tanzania???
     
  20. Miya

    Miya JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 416
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 60
    Uwiii mafuriko sasa..wote hao
     
Loading...