Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanachadema wote nje na ndani ya nchi,herini ya kristmass na mwaka mpya mapambano yaendelee

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JOB SEEKER, Dec 25, 2011.

  1. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi

    wanachama wote wa chadema napenda kuwatakia heri ya kristmass na mwaka mpya na mapambano ya kutafta haki yenye kuleta maendeleo
    katika taifa yaendelee,mwaka 2011 ulikuwa mwaka wa mageuzi na wenye
    mafanikio makubwa katika chama juu ya harakati mbalimbali katika taifa hili
    natawakia heri ya kristmass viongozi mbalimbali wa chama akiwemo kamanda Mbowe,Dr. Slaa,Mnyika,Mdee,kiwia,wenje, pamoja na wengine wengi ambao walionyesha fikra za mageuzi katika harakati mbalimbali zilzotokea mwaka 2011 hakika hatutazisahau katika historia ya taifa hili.


    AHSANTENI SANA.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Hivi inji hii bado kuna ubaguzi?
    Tupo wapenda mageuzi tusio wanachadema!
    By ze way , asante!
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Thanx kamanda...pamoja sana!! CHADEMA for change!!
     
  4. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na kwako pia,pamoja na kuwa hujaniinclude in the short list uliyoiweka hapo.
     
  5. T

    TULIBAHA Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Poaaa mkuuuu mpaka kitaeleweka..............
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    ahsante sana kamanda tupo pamoja!
     
  7. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Chama cha Demu Malaya[CHADEMA].
     
  8. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Peopooooooooozi Poweeeeeer
     
  9. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Malaya mwenyewe
     
  10. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...ahsante kamanda tuko pamoja kwa sana...
     
  11. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Shukran sana mkuu. Asante sana sana
     
  12. m

    massai JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    asante kamanda , heri pia kwa watanzania wote na wanaharakati wote,
     
  13. S

    Stany JF-Expert Member

    #13
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pamoja
     
Loading...