Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanachadema Mnataka muishi Tanzania kama Peponi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mlanguzi, Jul 15, 2012.

  1. mlanguzi

    mlanguzi Senior Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=1][​IMG][/h]



    Binafsi nashukuru Sana utawala wa JK unavyoendelea.
    Haya yanayotokea ni Changamoto ya Tawala zote Duniani.Huwezi kuishi ukapitwa na Changamoto za maisha.


    i)Kenya- Mauji ya wenyewe kwa wenyewe
    2)Uganda - Vita vya Kikabila kati ya Jeshi na Koni
    3)Burundi- Karibuni wamepumzika. Hussen Rajab yupo gerezani
    4)Rwanda - W
    1)Iddi Amin - Uganda
    2)Samwel Doo
    3)Guine Bissau - Jeshi limepindua nchi, na hali ya kisiasa sio nzuri
    4)Malawi - Ushoga umeingia. wananchi wanalalamika
    5)Somalia: Vita vya wenyewe kwa wenyewe
    6)Ethopia: Majeshi yao yapo ktk Vita. wananchi wao wanakimbia nchi. Maisha magumu.Wengi wanakufa kwenye malori wakikimbia nchi
    7)Msumbiji- Mkate Ulipanda bei na wanachi kuuana. juzi tu wametoka ktk Vita vya wenyewe kwa wenyewe
    8)Suda.- Wametenganishwa kwa sababu ya Mafuta na gesi
    9)Libya - Sote Tunasikia
    10)Egypt - Hali tete
    11)Aljeria - Vita vya kuviziana
    12)Nigeria - Vita vya Kidini
    13)Liberia - Samweli Doo alivyotikisa, taylor yupo mahakama ya Kimataifa
    14)Comoro- Tumepeleka Jeshi hivi karibuni
    15)Kongo- Mapigano ya kikabila yameshika kasi

    16)Tanzania 95-2005
    Mauji ya Mwembe chai na wakimbizi wa Zanzibar
    Yapo mauji mengine ya hapa na pale.

    Tanzania 2005 - 2012
    Tumshukuru Mungu kutoleta rais huyu.

    Matukio
    Migomo mingi ya madktari ishatokea
    Migomo ya wafanyakazi imeshika kasi lkn hali sio ya Kutisha ukiwa nje mitandao ya Kijamii na magazati
    Matukio ya Zanzibar UAMSHO. kama tawala nyengine za Tanzania. Wakimbizi na Vilema vingalijaa
     
Loading...