Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanachadema huru maswa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by WISE GUY, Jun 3, 2011.

  1. W

    WISE GUY Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatimaye ile siku tuliyokuwa tunaisubiri hatimaye imetimia baada ya kuwa tumetengana kwa mda wa miezi tisa toka ndugu zetu washikiliwe baada ya kudaiwa kumuua dereva wa mgombea ubunge wa ccm hatimae leo tuko nao pamoja baada ya hakimu kufuta kesi iliyokuwa inawakabili.OMBI LANGU KWA VIONGOZ WA CHADEMA NI KUWAKUMBUKA MASHUJAA HAWA WALIOJITOLEA KUKIPIGANIA CHAMA CHETU ILI HATA WATU WENGINE WASIVUNJIKE MOYO KUKIPIGANIA CHAMA PIA NAPENDA KUKIPONGEZA CHAMA CHA CDM KWA KUWASAIDIA NDUNGU ZETU TOKA MWANZO WA KESI HADI MWISHO VIVA CDM
     
  2. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Okey!!!
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Yap wakuu!
     
  4. Chilipamwao

    Chilipamwao JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 501
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bravo, aluta continua
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Haki itapatikana tu , the Gambaz waliuana wenyewe , wakataka kutishia wapiga kura wetu . VIVA CDM.
     
  6. MALUNGU

    MALUNGU JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alwayz haki hucheleweshwa tu! haipotei wakuu!!!
     
Loading...