Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaccm wote

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MwanaCBE, Oct 4, 2010.

  1. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,612
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Mi naamini mlio na mapenzi ya dhati na CCM, lazima mnamapepo. Tena mnaongozwa na mchungaji Rwakatale, kama mnabisha njooni glory city kwa baba Gody mfalme hapa Bugando Mwanza awaombee muone kama mapepo hayatawapagaa na kuwatoka wote.
     
Loading...