Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanabidii na Email zao

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Buswelu, Mar 15, 2011.

  1. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kama utumaji wa email hawa jamaa wanangoza...Tena wengine wanatumia email za company mtu anaandika page hata tatu..Unajiuliza anafanya kazi saa ngapi!! Then how wanakuwa na access za email za watu...huyu mwenye wanabidii anaweza ku hack email za watu unajikuta tu ameshakutumia..then zinaanza email kama mia kwa siku.

    Unajiuliza anafanya kazi saa ngapi...si ndio hawa unakuta kwenye meza kajaza file kibao zinatakiwa kuwa attended wanasema boss yuko busy...nchi inakuwa slow katika kutembea...Kama mtu kwenye company domain, na email ya company...facility za company unakaa kwa siku unaandika page kama nne..kuhusu siasa za nchi hiii...

    Dah...naweza kujitoa kwenye wanajamii..
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    M-PM Shy!
     
  3. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Uhh...Ndio mmiliki wa wanabidii...Ehh basi tena...dah.
     
  4. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe hapa JF unafanya nini na mda huu ni mda wakazi? hauoni kuwa na wewe huna tofauti na hao unaowasema?
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Na wewe huu ukurasa ulioandika umeandika usiku au??
     
  6. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    duh nyie watu siwawezi,na huku tena:lol:
     
  7. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Dah Kumbe na uku mpo....Jamani kila sehemu mpo...kweli mna bidiii..wengine uku usiku...basi muwe mnafanya kazi kwenye maofi kama wale watumishi wa NGO..Mnatumia na email za office kabisa kufanya mambo ya kisiasa.Ntawataja...waone.
     
  8. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135

    Wewe ni mmoja wao?Kwa Jina la Jamiiforums?
     
  9. L

    Leornado JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hujui JF ni ant stress?? nikielemewa na mzigo wa kazi nacheki JF kuna nini then napiga mzigo kama kawa na kazi hazilali hata siku moja.

    Lazima uje kubalance mda, pengine anatumia muda wa free kuandika siasa bloguni?
     
  10. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Umesha wahi kuwa hacked na wanabidii wewe...na uko window ya outlook open?Sijasema JF...Ebana JF mambo yote...Wanabii ni siasa siasa siasa...siasa na kwa sababu kule mnajuana kwa majini basi kuwa watu kwa kuwa Dr.Flan or mkugenzi wa kakitenge flan basi wengine kwake si watu...basi vurugu tu vuruguuu....Omba request wanabidii uone sasa .... na watu wajavyojigamba.
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Ndio nani huko kwa Wanabidii
     
  12. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    ushauri wako ni nini?
     
  13. c

    chelenje JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    piga spam tu email zote
     
  14. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mie cjui kufanya hiyo kitu naomba msaada wako ni jinsi gani naweza kuzispam hizi email?
    Natanguliza shukrani zangu.
     
  15. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    M-PM utajuwa
     
  16. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kwa kuangalia tu naona ni watu ambao katika taifa,company zao wana majukumu makubwa sana....kwa mfano mtu wa NSSF,Stanbic,Citybank.Watu hawa ukiangalia na title zao ni watu wazito hata kuwaona ni appoitment..lakini muda mwingi wa majuku yao wanautumia kujibishana mail na wakuu wenzao na vijana wengine ambao wana access na email mtu anaandika kama page mbili mail kila siku laba kuelezea ubovu wa tanzania...niambie ni muda gani anatumia kuhudumia wateja..hawa watu ndio unakuta ana ka desk pale hawezi sign kitu immedately mpaka viwe vingi...yaani ukiritiba tu..kumbe mtu yuko busy na Wanajamiii.
     
  17. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    tehetehe... no comment
     
  18. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanabidii, ni google group ambayo inaongoza kwa kuwa na wanachama wengi makini na wasomi, na mijadala inayo endelea kule ni makini kwa mtu ambaye amezoea midhaa ya JF kule hawezi kuwepo maana hatatoka kapa au kujiona hana pwaya kuwa kule....
     
  19. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Unafanya nini uku kwenye mizaa Kyoma?
     
  20. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    sijawahi kuwasikia inabidi nikawacheki..
     
Loading...