Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanaangalia ngoma au kuna kingine?

Discussion in 'JF Doctor' started by mkonowapaka, Nov 16, 2010.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Juzi kuna rafiki yangu alipata ajira jeshi la polisi lakini ikawa lazima apimwe damu kwanza..akafanya hivyo..lakini baada ya wiki kadhaa kupita hakuitwa kazini ilihali wenzie waliitwa kazini...akapatwa na wasiwasi labda ni vile vipimo...akaamua aende akacheki afya yake na alinishirikisha..akakuta negative...sasa nikajiuliza walitumia vigezo gani kumtosa kazi maana kazi ilikua haina ufisadi mojakwa moja umepata....then nikajiuliza au kuna vitu gani vingine wanachek kwenye hiyo damu kama mnafahamu...tofauti na hiv kwa mnaofahamu plz nijulisheni nimpe jamaa madata
     
  2. r

    rmb JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Miye siyo mwanajeshi ila nadhani vigezo vyao pamoja na kupima damu, huwa wanaangalia urefu, makovu makubwa, mshono kama alishawahi fanyiwa operation na kama amejichora/maandishi mwilini (michoro)

    nawakilisha mkuu
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,955
    Likes Received: 1,096
    Trophy Points: 280
    wanaangalia pia moyo, ngiri, shape ya mguu(Nyayo) na vitu vingine vingi tu
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    pia wanakuinamisha kuangalia kama marinda yashachanwa au la!
     
  5. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145


    hivi ni kweli wanaangalia nnya ? maana sio mara ya kwanza kusikia
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    polisi lazima ukaze!
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,797
    Likes Received: 2,201
    Trophy Points: 280
    wanaangalia kama mguu una mvungu au hauna...... au ni nini hasa?....polisi bana
     
  8. Shark's Style

    Shark's Style Senior Member

    #8
    Dec 11, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wanaingiza kidole kwenye nnya kisha unaambiwa ubane kisha anakitoa kwa nguvu kujua kama umelegezwa ama la! ukiwa umekuwa suspected kuwa umelegezwa wanakupeleka kwenye kipimo kikubwa zaidi.
     
  9. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2010
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hivi kuna jinsi ya kugundua kama mtu amelegezwa kwa kutumia kipimo cha damu?maana ayo yote ya kuingiziwa cjui nini hakufanyiwa kabisa.........walichukua kipimo kikubwa tu basi
     
Loading...