Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana WWE john cena is fired!!

Discussion in 'Sports' started by mgen, Nov 24, 2010.

  1. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #1
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,809
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Cena is fired after givin' win wwe title to randy orton instead of wade barrett.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 24, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,174
    Likes Received: 16,151
    Trophy Points: 280
    Aaah wapi....everything is choreographed in the WWE......
     
  3. B

    BA-MUSHKA Member

    #3
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatutamuona tena kama Jeff Hard, Shawn Michel, na wengine au atarudi? maana WWE wakati mwingine inachanganya
     
  4. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #4
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    wwe ni wahuni,hupenda kumpunzisha mwanamieleka ili wale fans wao wawe na hamu ya kumwona pindi alejeapo hivyo huwasaidia waandaji wa wwe kupata kipato kikubwa kama kiingilio na lotto wakati mwanamieleka anaporudi uringoni
    hivyo usiumize kichwa mkuuuuuu,watamlejesha pindi wakigunduwa kuwa mnahamu ya kumwona

    mapinduziiiiii daimaaaaa
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Nov 24, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,174
    Likes Received: 16,151
    Trophy Points: 280
    halafu unajua kuna watu wazima kabisa na akili zao wanaamini kuwa hao jamaa huwa wanadundana kweli.....SMH
     
  6. papason

    papason JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Undertaker Jeee ... nasikia alizikwa akiwa hai naye uyu atafufuka au ndio..
     
  7. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #7
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,809
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    ilafu inakuwa katika muundo fulani wa story/epesodes
     
  8. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanapigana kweli bwana, we see the show live, and if is not true, why injuries whic keeps some of them out for sometyms???????
     
  9. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka can you real blieve mtu anaweza kuzikwa alive, tena na mdogo wake, halaf anajinadi kabisa mbele ya kadamnasi kwamba amefanya hivyo.........
     
  10. S

    Shamu JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2010
    Joined: Dec 29, 2008
    Messages: 511
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna action zengine zinakuwa kweli, na zengine zinakuwa feki. Wanatumia trick camera kuwadanganya watu kwamba ni kweli.
    Matokeo yanapangwa nani ashinde, wenyewe wanaita Show. Ukitaka kujua tofauti kati ya kweli na uongo angalia MMA ambayo ni true actions.
    Brock Lesnar alikuwa anadominate ktk WWE, lakini sasa hivi yupo MMA akimaliza kupigana utaona sura yake imejaa uvimbe mkubwa kuliko alivyokuwa ktk WWE.

    Pamoja na Ufeki wa show ya WWE bado ni Entertainment, ndiyo maana watoto wengi, wakubwa, wanapenda kuangalia WWE.
     
  11. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    wwe .. ni story tu! nasikia cena amechuwa break kutoka na movie yake mpya, jericho yupo kwenye tour na band yake, kuna vitu kama champinos ship nafikiri wanashindana kweli sababu MIZ alipo cash money in the bank alikuwa anafurahi balaa ila itabiki vilevile WWE its a reality TV show

    mambo ni hapa Ultimate Fighting Championship UFC ndio kuna ngumi za ukweli


    UFC_blood.jpg
     
  12. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    The man was fired but his respect was still intact. He proved to be the real Champ. I bet he will appear at Wrestlemania. Also The Phenomen will appear to make it 18-0. Batista has joined MMA but he is toiling in vain. By the way I luv The Viper Randy Orton.
     
  13. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2010
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wanaweza wakamrudisha cena.
     
Loading...