Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wana wa mahcipi/ifakara sekondari

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtende, Mar 29, 2012.

  1. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    habari zenu wajameni
    hivi humu ndani kuna waliopita ifakara sekondari au kwa jina maarufu machipi? duuh kama mpo lets share funs, tukumbushane matukio muhimu maana ile skul ina mabo lo!ilkua ya mixture ila kwa sasa ni girls tupu since 2006 ambapo ndio na mimi nilijoin pale advance
     
Loading...