Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana udsm watangaza vita mdaa huu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Skype, Dec 10, 2011.

  1. S

    Skype JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ktk hali isiyo ya kawaida wanafunzi wa udsm sasa wapo block G ya mabibo hostel wanajianda kupambana na utawala kuanzia j3 kwa kukosa bumu pamoja na wenzao 45 kusimamishwa masomo. Nipo hapa maeneo ya hostel na sasa wanajiandaa kuanza mazoez ya kijeshi usiku huu muda si mrefu. Much more updates to come.
     
  2. S

    Skype JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wametangaza kua na majeshi ya aina mbili yaan MUNGIKI NA ALSHABAB. Sasa naona wameanza mazoez rasmi na baada ya hapo watarudi tena kupeana mikakati ya namna watakavopambana na utawala + FFU. Kaz ipo.
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Elimu haijawakomboa.
     
  4. S

    Skype JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ngoja tuone, tutasikia mengi mwisho wa mwaka huu
     
  5. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    :A S thumbs_down:
     
  6. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 757
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Hao wanatafuta kipigo tu inakuwaje wanareveal strategies zao..............kabla ya siku, labda kidogo nao waanze kutumia mabomu ya petrol na sukari pale wanapopigwa ya machozi.
     
  7. S

    Skype JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sasa wamekusanyika tena, ngoja nisikie wanasema nini. Kwa kweli ni hamasa kubwa sana sijui mwisho wa haya mambo ni nini. Subiri.
     
  8. S

    Skype JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kuna jamaa hapa anawahamasisha kwelikweli, sasa ameanza kuwahutubia.
     
  9. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we unajua maana ya elimu au unakokotwe kama plau la ngombe. Tumia ubongo badala ya makalio.
     
  10. H

    Hau Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    upumbavu huo.... Kikubwa kufuata taratibu then vitendo
     
  11. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,949
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Pumbavu tuu hawa
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,199
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    maskini ya mungu hawa watoto wanasomaga sa ngapi na lini? si wasikilizwe jamani
     
  13. S

    Skype JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Naona hali ya hatari inaendelea kutangazwa, kuna tarifa pia kua kuna wanafunzi wameanza kushindia na kulalia karanga na maji kwa kukosa bumu
     
  14. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    yani wanafanya mzoezi ya kupambana na utawala wa chuo?
    Hawa ndo makenge kwweli kweli.

    Badala ya kushinikiza vitu vya msingi na waweke strategies za jinsi ya kuwadhibiti ffu, wanangoja wakiishiwa ndo wanajifanya kugoma.
    Ikifika j3 boom litakuwa limetoka, na mgomo wao utaishia hapohapo.
     
  15. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    karanga ni very nutritious, waendelee hivyohivyo.
     
  16. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mzee..........umepewa hiyo. Sio mimi.
     
  17. S

    Skype JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    haya bwana.
     
  18. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #18
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Chuo bora Tanzania waacheni wagome
     
  19. S

    Skype JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mkuu, samahani kidogo naomba unielimishe ubora wa hiki chuo ni upi?
     
  20. S

    Skype JF-Expert Member

    #20
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    "Mkandara na Mgaya wakishirikiana na serikali ya wanafunzi wanashiriki kukandamiza haki za wana udsm hivyo wameitiwa takukuru leo" haya ni maneno ya mtoa hotuba wao.
     
Loading...