Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wana udsm tupo, hii ndo tarehe halisi ya kufungua chuo kwa mwaka wa kwanza

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by fortunho, Aug 23, 2012.

  1. f

    fortunho Senior Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kwa mujibu wa tovuti ya udsm tarehe ya kufungua chuo ni 1/10/2012.nenda ukahakikishe kwenye web yao sehem iliyo andikwa andikwa press release
     
  2. Sinewy

    Sinewy JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mbona mkanganyiko 2muamini nani? Ila kwa kuwa ipo official kwenye web wacha 2ichukue na kuiamini
     
  3. SAMORE TOURE

    SAMORE TOURE Senior Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ki2 ni according 2 tovuti ya chuo jombaa xo kaz kwako kuamini taarifa za chuo au za wa2
     
  4. Sinewy

    Sinewy JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ya tovuti ndo yenyewe ntayoamin mkuu
     
  5. Sinewy

    Sinewy JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Lazima tuiamin official
     
  6. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwanini msifuatilie admission letters na nyie watu? Almanac ni official kwa hiyo ni tarehe 01/10/2012
     
  7. n

    nkwilehi Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ila ni vema kuripoti mapema na kuchuka form kabla hata ya tarehe coz hua kuna folen had unachukia
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    nikiriport mapema nitalala wapi na wkt cna ndugu yeyote hapo mjini?
     
  9. A

    Abdellah Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Process za kujiunga na chuo zikoje?
     
  10. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkasome mambo ya kushinda mlimani city na mwenge muache. Pia muwe makini kimaadili maana watu wengi sana wamepitia hapo kama lowassa,mwigulu,jakaya,hosea,idrissa rashid balali.kawambwa
     
  11. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,056
    Likes Received: 1,584
    Trophy Points: 280
    Dah me sikuwezi kaka ha ha ha ha ha hah.
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    nani kakuomba ushauri bro?
     
  13. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nasisitiza maana hata dr asharose mingiro aliyechemka kule un pia alitokea hapo
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ivi muccobs mnafungua lini?
     
  15. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    njoo nikupakate,kweli hutajuta kuja mjini!!!! Sawa he! Teh teh teh!
     
  16. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    dah we jamaa sasa unakera. Hivi ww UD ilikufanyaje? Comment zote we unakandia 2, au ulipania kwenda huko kipindi flan wakakupiga chini? Vp jistukie bna
     
  17. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #17
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    .mi mwenyewe natafuta tarehe yakufungua man
     
  18. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Madogo Mpuuzeni huyu kilaza Anajiita kingXV1 Ni mbwa kama mbwa wengine...na kwa upepo huu tumeanza kumdharau kama Mwigulu,William Le Mutuz na Kigwangallah.....anapatamani sana Udsm ila ndo vile alipakosa...
     
  19. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    huyu jamaa namfahamu,alidisco pale mwaka wa kwanza,inasemekana alipata sap 5 first semester.
     
  20. Firewall

    Firewall JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me nlidhanigi huyo jamaa anankera peke yngu.. hana cha maana anachocomment zaidi ya kudandia akisikia UD inatajwa.
     
Loading...