Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana udsm/duce plz msaaada

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Super Sub Steve, Oct 12, 2012.

  1. Super Sub Steve

    Super Sub Steve JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 6,665
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Mimi nimechaguliwa duce BSc with education lakini nilitumia equivalent nimefika hapa nimeambiwa nichague kozi za arts nami nimeridhia nimeandika barua kuomba kupangiwa BAED(GEOG&PS) Vipi hii process ya kubadili haitanisumbua mkopo wangu je coz nilipata 100% itakuaje hiyo then wakati nasubiri majibu nifanyeje coz nahang tu
     
  2. dunia tunapita

    dunia tunapita JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    is it possible? utoke science uende Arts!!!!

    au labda hiyo equivalent yako ni ya arts? na kwa nn ulichaguliwa BSC?

    angalia sana
     
  3. Super Sub Steve

    Super Sub Steve JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 6,665
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    ishu ninayowaza ni mkopo
     
  4. Super Sub Steve

    Super Sub Steve JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 6,665
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    diplomas nilikuwa namasomo ya hisabati na geography na advance nilifanya pgm ilaphysics na maths skuwa na matokeo mazuri geog ndo nilifanya vizuri ndo maana nilikubali kwenda arts sasa nauliza process c ngumu then mkopo je
     
  5. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    nitafute mabibo block E 369
     
  6. j

    joshua_ok JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 2,743
    Likes Received: 968
    Trophy Points: 280
    tatizo ya Elimu za kuunga unga mara leo usome KISWAHILI kesho urseit JOGRAFIA mwakani tena urisiti HISTORIA mwaka mwingine urisit CIVICS ukimaliza unaenda kusoma fom 5 MAKONGO huku unatafuta credit ya 3 duuh! MTU MMOJA VYETI 9 ndo maana hata umewachanganya hao wa UDSM/DUCE wakuchague kozi ipi sidhani hata kama utamaliza hiyo Arts uliyoshauriwa. maana hujui unachokitaka unapelekwa kama bendera mlingotini. Haya sasa umeambiwa nenda Mabibo 369 ukapewe darasa ila uwe makini mdogo wangu asije na huyo akakushauri uache chuo na wewe ukakubali...WASOMI WETU WA SASA MBONA KAZI TUNAYO?
     
Loading...