Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wana udom naomben mnisaidie haraka

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Eselo, Oct 13, 2012.

  1. E

    Eselo Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba mniambie kwa hawa wa first year izi direct cost tunazolipa,,hata kama una card ya bima lazima ulipe tena medical capitation fee,,,,na udoso tunalipaje,,naomba msaada naelekea bank kulipa,,thanks
     
  2. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,755
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Meical capitation Lipa tu, hapo UDOM pana Hospital na gharama zake, hizo Bima zina mahala pake jm utahamishiwa Hospital za Mkoa au za Rufaa
    UDOSO naona km ni Chama chenu wanafunzi hicho changia na ugombee uongozi usijitenge kinawatetea
     
  3. E

    Eselo Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naombeni ac ya udoso niweze kulipa jamni na ni sh ngapi,,,nipo bank now
     
Loading...