Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana udom msaada tafadhali

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by CHAMVIGA, Oct 11, 2012.

  1. CHAMVIGA

    CHAMVIGA JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 7,695
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Je ndugu zangu kwa wale waliopungukiwa na pesa ya direct cost ni kweli no rejistration?
     
  2. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hiki chuo ni cha c c m nilisikia kada mmoja anawadanganya wananchi kuwa c c m ndio imejenga chuo hichi wakati pesa zilizo 2mika ni za walala hoi
     
  3. CHAMVIGA

    CHAMVIGA JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 7,695
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mbona mkuu hujajibu?ccm na registration wapi na wapi.naitaji kamsaada pls
     
Loading...