Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana Tabora kumlilia Rostam na siyo Selelii! Wana nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by akajasembamba, Jul 31, 2011.

  1. akajasembamba

    akajasembamba Senior Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nilisikitishwa na kufadhaika sana, kuona baadhi ya wananchi wa jimbo la Igunga wakiangua kilio na baadhi yao kupoteza fahamu kisa Mbunge wao Rostam Aziz kajiuzulu! Mbunge aligubikwa na tuhuma na kashfa lukuki,ambaye Tanzania nzima ilikuwa ikipaza sauti ya kumkataa wakiwemo wana CCM wenyewe! Mbunge ambaye Bungeni hachangii hata hoja moja kimya muda wote, alinukuliwa bunge lililopita kukaa kimya miaka yote! Najiuliza Wanyamwezi hawa wanaelewa haswa maana ya Mbunge?!

    Au kwao wao ni MFADHILI anayegawa tu pesa na kugawa Mahindi na Vyerehani!!Bila kujua hizo gharama anazotumia pesa amezitoa wapi!! Anatoa hela mfukoni wakati bungeni anaachia mabilioni ya fedha zinazotokana na kodi walizotozwa wao wenyewe katika madini, mazao yao na ng'ombe wao yakipotea katika Bajeti mbovu!

    Wanategemea maendeleo ya nchi yataletwa kwa fedha za mfuko wa mfanyabiashara mmoja na siyo Mbunge mwenye hoja nzito bungeni, anayehoji zinapokwenda fedha zinazotokana na madini yetu!! Wanatabora hao hao hatukuona wakilia walau tone moja kumlilia Mbunge GODWIN SELELEIII ambaye Watanzania wengi wenye fikra timamu walikuwa wakimpenda na kumtegemea kama mtetezi wao bila kujali ni wa chama gani!

    Huu mkoa una tatizo wajiangalie upya.
     
  2. F

    Falconer JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 596
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Rostam Aziz ni kipenzi cha watu wa Igunga. Nyinyi hamukijui alichokifanya Igunga ndio maana munamkashifu. Aliyoyafanya Mkapa hakuna anayeyataja. Munamuogopa au kwa kuwa ni mwenzenu?. Rostam haja fanya jipya lolote isipokuwa alikifuata maagizo ya wakubwa tu.
     
  3. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wanatabora kweli walimlilia Rostam kuna mengi hata kwenye msiba kunamtu anaweza lia sana kumbe moyoni anashukru kuondoka kwa marehaemu ndio walichokifanya igunga walikuwa na furaha sana yakuondoka mwizi na mhujumu uchumi ndio maana walilia hata kudhirai
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,265
    Likes Received: 8,882
    Trophy Points: 280
    Hivi Mbunge anaechangia sana kwa kupiga kelele pale bungeni ndio unamuona ana maana sana?

    Duhh, ikiwa Watanzania fikra zetu ni kama wewe, basi tuna kazi kubwa sana.

    Wewe unajuwa katika wilaya za zenye Bima Tanzania zenye bima ya afya kila kata ni Igunga pekee? wewe unajuwa katika wilaya zenye mafanikio makubwa kwa muda mfupi wa Rostam kuwa Mbunge ni Igunga? nenda Igunga au waulize watu wa Igunga Rostam kafanya nini Igunga wakueleze. Unatuletea Selelii, Selelii kafanya nini zaidi ya kuserereka?
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,265
    Likes Received: 8,882
    Trophy Points: 280
    Lete ushahidi wa hayo uyasemayo, au mtu akiwa tajiri basi kisha kuwa mwizi? kwa sababu tu wewe hujui uwe tajiri vipi?
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Wakati tz anatuliza kidogo anawapoza watu wa igunga so lazima wamlilie as wengine walikuwa wanapata posho kwake za kuwaweka sawa wapiga kura so ulaji kushney
     
  7. T

    Technology JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kila mtu anajua Rostam alitumia umahiri wake ktk biashara kuwafungua macho akina mangula, mkapa na wenzake ili wafanikishe wizi wa fedha zetu, zaidi ya hapo hana kosa lolote. Rostam amefana makubwa saana kwa watu wa igunga kuliko mbunge yoyote
    ktk jimbo lake ktk nchi hii. CCM wanajua fika Rostam personally hakuiba ila fedha zimetumiwa na CC wenyewe.
    Watu wa tabora hawawezi kumlilia Selelii kwani yuko group moja na akina Sitta waliotufikisha hapo na siasa zao za chuki na kutumiwa na KANISA kuiangusha serikali
     
  8. M

    MDANGANYWA HUYU Member

    #8
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu lakini inasemekana ra alikodi watu wa kulia
     
  9. akajasembamba

    akajasembamba Senior Member

    #9
    Jul 31, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Pole Faiza Foxy kwa kukosa uelewa wa kujua kazi na majukumu ya MBUNGE unamsifu golikipa kwa kuwa forward striker na kufunga magoli!!!!????? Huku golini hakuna mtu na magoli yanaingia!!!! Mbunge na Bunge kazi yake ni KUISIMAMIA SERIKALI NA KUTUNGA SHERIA hakuna haja ya kuwa na bunge kama halisimamii serikali kodi tunayokatwa, na Mbunge wa aina hiyo unayoitaka wewe si Mbunge labda ungempa Ukuu wa Wilaya au U DED au Ufadhili wa Jimbo kama mtazamo wako ulivyo. Bima ya Afya??? Hata angejenga shule au nyumba kwa kila mwana Igunga hiyo ndiyo kazi ya bunge au Mbunge!!!! Mwisho wa siku tutakuja kuwa kama Colombia nchi itanunuliwa na wauza Bangi, kama kigezo chako cha kuchagua Mbunge ni hela anayopeleka jimboni kwake. Unamsifu Rais kwa kuhukumu kesi wakati Per Capital Income na G.D.P zinaporomoka!!!! YOU CAN FOOL SOME PEOPLE SOME TIMES BUT NOT ALL THE PEOPLE ALL THE TIME, Ipo siku watanzania wataamka. Its a total shame kumlilia Mbunge kama huyo na kuchekelea kifaa kama Selelii kikienda. Tanzania tutazidi kuwa Maskini kwa kuwa na watu wenye mtazamo kama wako!
     
  10. r

    rose d Member

    #10
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu ulitaka wamlilie selelii kwa ajili ya kupigana vita ya kinafiki iliyoitwa vita dhidi ya ufisadi kumbe ilikuwa ni kwa ajili ya maslahi binafsi?
     
  11. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Mkuu umesema kweli. Mkapa kafanya ufisadi zaidi ya Rostam, tena kwa kutumia ofisi/madaraka

     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,265
    Likes Received: 8,882
    Trophy Points: 280
    Kazi ya mbunge siyo kupiga gumzo bila kufikiria, wasemaji wazuri wengi sana wanakuwa ni wanasiasa na watendaji wabovu, mfano ni Nyerere. Rostam ni mtu wa action na ndio maana unaona mafanikio yake kwenye Ubunge na kwenye biashara zake binafsi.

    Ni jimbo gani la Tanzania zaidi ya la Rostam lenye bima ya afya kila kata? hapo kishapiga teke adui maradhi kwenye jimbo lake. Jimnbolake lina shule nyingi zaidi ya wanafunzi, lina walimu wa kutosha kila shule, hapo kisha piga teke adui ujinga.

    Bado hayakutoshi? Nipe mfano hai kama nnavyokupa mimi, Selelii kafanya nini kipindi chake jimboni kwake?
     
  13. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    we faiza ulishafika lini Igunga, we si kila siku upo kariakoo, acha ushabiki, unanini weye!
     
  14. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    mibaba selelii aliyeshindwa na bashe. watamlilia kwa kupiga kelele zisizo na mafaniko bungeni.

    kujiuzulu kwa rostam kumewaumbua wabunge wengi. watu tumejua kumbe wabunge wetu sifuriiii
    wabunge wangapi leo wanaweza kuziuzulu na wakaliliwa na wapiga kura wao.
     
  15. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,265
    Likes Received: 8,882
    Trophy Points: 280
    Wewe ulishafika?
     
  16. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    RA hakuliliwa na wapigakura wake tu, kujiuzuru kwake kumeifanya hata CC ichanganyikiwe
     
  17. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    alikuwa anawasaidia kupata kazi za kuosha vyombo kwenye nyumba za waarabu na wahindi. hili kusema kweli ni pigo kubwa kwa watu wa mko huu ambao kwao umasikini wa fikra ni sehemu ya maisha yao.
     
  18. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    mi mara nyingi huwa napita sana pale Igunga, kwa hiyo napaelewa!
     
  19. k

    kluvert Member

    #19
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Watu wa Igunga niwabinafsi,wameangalia maslai yao wala awakuangalia maslai ya nchi,wangeangalia maslai yanchi wasingeweza kumlilia fisadi ambaye alikuwa anaitumia igunga kujitengenezeanjia ya kvfanya ufisadi
     
  20. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,265
    Likes Received: 8,882
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo ukiwa wewe unapita na wengine hawana uwezo wa kupita? Unanchekesha! huna hoja.
     
Loading...