Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana simba mungu akiwafungua akili amtomchagua tena Rage kwa hili chini

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Oct 30, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    SITAKI KUWAKUMBUSHA MACHUNGU YA MBUYIRAGE TWITTE ADEN ..LA HASHA KUNA MAMBO LAZIMA TUYAONGELEE HATA KAMA YATACHUKUA MIAKA 5 KWA MASLAHI YA WANASIMBA
    HUO NDIO MKATABA WA TWITE AMBAO MLILETEWA BAADA YA FEDHA KULIWA PALE KIGALI ..NA BILA KUJIULIZA MKATABA HUU UKAPELEKWA TFF..SASA BASI UKIANGALIA MKATABA UMESAINIWA WAPI.........DAR ES SALAAM

    WAKATI TUMECHUKUA MIEZI KADHAA YANGA KUMWONA TWITTE PAMOJA NA KUMSAJILI KIHALALI

    JE ADEN RAGE ANAWEZA KUTUELEZA KAMA MWENYEKITI ANAIPELEKA WA SIMBA KAMA ISSUE NDOGO YA USAJILI ANADANGANYA HIVI HIZO PESA ZINATAFUNWAJE??

    WANASHERIA KWA HILI MMEJIZALILISHA SAN SANA KAMA KUNA ANAEMJUA HUYU BWANA FRANK AMEJITIA AIBU KABISA FANI YAKE YA UANASHERIA AMEWEZAJE KUSAINI MKATABA PASIPO KUMWONA MTU NA ANAJUA KABISA UNAENDA KUSAINIWA KIGALI UKAANDIKWA DAR ES SALAAM?????

    NANUKUU MAANDIKO MATAKATIFU "wATU WANGU WANAANGAMIA KWA KUKOSA MAARIFA""MUNGU AKAWAPE MAARIFA WANA SIMBA MJUE UCHAFU UNAOENDELA HUMO NDANI
     
  3. M

    Mundu JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Yalishaisha haya...Twitte kaenda jangwani na Simba wanaendelea na mambo yao.

    Mpira umejaa uchafu mwingi sana...tukiyazungumza yote hapa, hata uwanja Taifa tutaona kinyaa kwenda kuangalia mechi...hususan za Simba na Yanga.
     
  4. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    huo mwandiko jamaa anajua kusoma na kuandika kweli
     
  5. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,459
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    washabiki wa simba ushuzi mtupu...
    Wanapigwa pesa na msomali na wenyewe wanang'ang'ana tu kuwa Simba ni taifa kubwa.

    Amkeni
    mbaaaav
     
  6. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naipenda Simba najua huyu Rage anapita tu
     
  7. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Msomali kapiga pasi ndefu! amekaa jela lakini hajajifunza kuwa wizi ni tabia mbaya!
     
  8. M

    Megawatt B JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    siku zote nimesema humu jamvini, RAGE ni janga la Simba. Mwongo na tapeli wa lugha. kamwe hatutafika, kiongozi gani karibu mwaka wa nne huu ata ka jeka ka moja kamazoezi hakuna. ameshindwa kuthubutu
     
  9. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mi nimepita tu kimyakimya hapa!
     
  10. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hata na mimi hii imenishangaza, nafikiri aliishia darasa la pili: na ndo maana alibabaika kwenye kipindi cha usajili, uelewa wake na shule yake ni ndogo, anaitaji asamehewe bure.
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Lengo la mtoa mada sio kuwakumbusha machungu au matamu.
    Ila ni kuwapa onyo wapenzi na wanachama wa Lunyasi a.k.a Taifa Kubwa kuhusu mtu wanayemkumbatia kila uchao kwa jina la mwenyekiti, convict as per Laws of United Republic of Zimbabwe, Pemba and Tanganyika.
    Ukweli wacha usemwe, hatuwezi kukaa kimya kwa vile eti kuna uchafu mwingi kwenye soka.
     
  12. M

    Mundu JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Simba toka wamemchagua Rage...hakuja tokea kasheshe wala songombingo...ila kule kwenye kandambili kila siku kutimuana. Sasa hapo wanachama gani wanatakiwa kuhoji viongozi wao? Uongozi wa Rage umeipa Simba ubingwa wa premier mwaka jana...na hadi dakika hii, Taifa liko kileleni...

    Sasa huo ukweli unaosemwa hapo ni upi? Hebu malizaneni na Njoroge kwanza kabla hamja hamishwa kucheza na Tukuyu Stars....

    Only two days to go before you get yourselves into big trouble...
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Duh?
    Kwa hiyo kama Yanga kuna songombingo basi ndio kipimo cha utulivu Simba... Kazi ipo!
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,017
    Likes Received: 5,159
    Trophy Points: 280
    Hebu tukumbushane, ni sababu gani iliyosababisha msomali afungwe?
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Ubadhilifu.
    Alitafuna dolari laki ine kutoka FIFA, ft. Ndolanga na Wambura, sasa hawa watanganyika wakamchimba mkwara kuwa kwa vile yeye sio raia akubali tu zigo la mavi.
    Akajikuta behind bars...
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Msomali msanii,utasikia uwanja umeanza jengwa porojo za uchaguzi.
     
Loading...