Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana siasa wa Tanzania tunajifunza nini kutokana na Picha hii?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Miwatamu, Oct 16, 2012.

  1. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133


    Nimekaa na kuiangalia picha hii kasha nikaanza kutafari juu ya siasa za uhasama hapa kwetu, mwisho nikaanza kucheka peke yangu. Leo wanasiasa wa kibongo wanachukiana kama paka na panya, kwa nini? Wana siasa wetu naomba jibu.
     

    Attached Files:

  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Umekurupuka sana ona kazi

    [​IMG]



    [​IMG]



    ama ulikuwa unamaanisha nini?
     
  3. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Pompo hizo za kinafiki sana, lite kama ungelikuwa unafuatilia yao ni tofauti sana na wenzetu wanavyomaanisha! wao wanashindana kwa kujenga HOJA na wala si kuparurana kwa MATUSI ya nguoni.
     
Loading...