Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana Ndoa mara ngapi inatosha?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by pilau, Aug 31, 2012.

  1. p

    pilau JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni ukweli usiopingika kwamba mke na mume ndani ya nyumba baada ya muda mrefu kuishi pamoja mnakuwa katika hali ya kuzoeana kiasi cha kutokuwa na kutamaniana mara kwa mara,japo bado mnapendana. hii inafanya tendo la ndoa mara nyingine liwe sio kitu cha lazima sana halifanyiki mara kwa mara au linafanyika mara moja kwa siku au kila bada ya siku kadhaa, lakini wanaume wengi wanapotoka nje ya ndoa zao, hali kadhalika wanawake wengi wanapokua nje ya ndoa zao mambo huwa tofauti na nyumbani wanaweza kwenda hata mara 3 -4 bila malalamiko kwa masaa machache, Hv kwaa wastani wanandoa ya muda mrefu namuda mfupi ni marangapi inatosha mke kuwa na muwewe kwa kila siku ili kutoshelezana?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Swali lako ni sawa mtu aulize

    tunatakiwa kula chakula au maji mara ngapi kwa siku....au kwa wiki.....
     
  3. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Mkichokana ni mara moja kwa wiki tena basi kagoli kamoja lakini kauhakika kasiko na malalamiko.
     
  4. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi huwa sili kwa ratiba, nakula nnapokuwa na njaa.............
     
  5. k

    kilavo11 Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    As much as u both desire and agree!! hakuna kuhesabiana... cha muhimu ni kuelewana na kumfikiria mwenzio, usimnyime mwenzio wala usimforce mwenzio.. sasa ishu ni pale ambapo mmoja anakuwa ye mara zote hana mizuka!!
     
  6. p

    pilau JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wataalamu wa mapenzi wanasema kuwa nyege ni kunyegezana na kama maridhiano hayapo pandezote mara zote huwa ni tatizo mara nyingi mwanaume anataka hata pasipo ridhaa ya mwenzie anaamua kulazimisha hii ni sawa sawa na kubaka
     
Loading...