Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana Monduli Moringe angelikuwepo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njowepo, Feb 28, 2008.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2008
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Am sure Moringe angelikuwepo hawa watu angeliwatia bakora wote.
    Mtu fisadi wa kutupwa badala ata wamshauri arudi home kimya kimya wakamwandalia na sherehe ya kumpongeza.
    Does that mean serikari,ccm,Raisi na wananchi they are hopeless kumwadabisha PM?

    Hi ni zarau kwa watz,bunge,ccm kwa ujumla tena kama chama inabidi kimwadabishe.

    Tanzania tunaenda wapi?huyu mtu ata Nyerere akifufuka atamtia bakora tuu.
    Katuabisha alafu anajifananisha na mzee wetu wa busara mwinyi ambaye alijiuzuru kwa kitu ambacho ata hakushiriki ila ni collective responsibility tuu.Sio yeye ameshiriki step by step alafu leo aseme kaonewa---upumbavu.

    Kumtia adabu inabidi achukuliwe atu za kinizamu haraka iwezekana ili adabu na heshima ichukue mkondo wake
     
Loading...