Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana MMU wakike msaada pliiziii!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kiritimba, Nov 23, 2011.

  1. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina matatizo makubwa sana ambayo nisingependa kuyaanika hapa upenuni. Naomba ridhaa ya mwanajf yoyote yule wakike anipm ili aweze kunisaidia tafadhali.

    angalizo: huu si utani, nipo siriaz nina matatizo.
    matusi na kejeli yatapuuzwa.
    karibuni sana.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,800
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    ndugu yangu hapa kuna mawili.......kumbuka ID zinazotumika hazionyeshi jinsia.....
    labda wewe mwenyewe ungeamua kumPM yule ambae unaona umeridhika nae....
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wewe si ulisema unaoa baamedi bwana?ndo kaleta matatizo?mimi sina experiece na mabaamaid siwezi kukushauri mkuu
     
  4. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmeanza hivyo!
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nOna hii thread inadhalilisha wanawake
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    baamedi sio mchezo mkuu asubui tu breakfast mchemsho na lager kret mbili
     
  7. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usinilazimishie ban. kama hutaki kuchangia kaa pembeni hujaitywa. afterall nimewaomba wanawake, we mwanamke? au hujui jinsia yako. au unabembeleza urafik kwa wanawake wa humu kupitia hii thred. usinilazimishe kuandika zaidi.
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    DUUU! inaonekana uko hasira eeh!! tukana mwaya ndo hasira zitaisha other wise utapasuka!!! chezea baamedi ww!!
     
  9. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    !..........hivi angalizo langu mmeliona jamani....!
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Mwayego nipm mimi,nitakujibu. Ila kama ina hasira uziache huku sebuleni. Haya,twenzetu.
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Sijui ni area ipi of concentration, pengine inahitaji wajuvi zaidi. Loh.....
     
  12. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kiritimba
    17th November 2011 17:56
    #1 [​IMG] [​IMG] JF Senior Expert Member Array


    Join Date : 18th August 2011
    Posts : 386
    Rep Power : 21


    [h=2][​IMG] Nimeamua kuoa baa medi[/h] Kila mwanamke ninayekuwa naye tukifika mahali nagundua kuwa hatanifaa kwa kuoa kutokana na tabia zao...wengi hawatulii. Nimejaribu kila aina kuanzia wasomi wa elimu ya juu, warembo, wenye fedha....n.k; lakini wote wana matatizo mengine tofauti, mengine yanafanana. Kiufupi hawafai kuwa MKE.

    Sasa jamaa yangu yeye alichukua baamedi kipindi kile tunaenda kwenye kilaji, akakolea akavuta kitu ndani. Yaani wana maisha ya raha ile mbaya. Hadi sasa wana watoto wawili na maisha yao yanaendelea raha mustarehe...hawajawahi kugombana wala kuzozana hata siku moja. Ni heshima na upendo kwa kwenda mbele.

    Mshikaji amenishauri nami nivute baamedi nifanye kama yeye. Tayari kuna kitu kimoja kwenye baa moja maarufu sana hapa mjini nakivizia. Kikiingia laini tu nakiweka ndani.

    POLE SANA TAREHE 17NOVEMBER 2011 NA LEO TAREHE 23 NOVEMBER2011 WIKI MOJA YAMEKUSHINDA ...LOL
     
  13. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we ushazoea kunirushia mawe
     
  14. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    so what!
     
  15. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa nikianika hapa tena kuna haja ya faraga
     
  16. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi mbona watu wanakariri sana. Kwani nimesema tatizo nililonalo linatokana na nini? sasa mbona watu wananilisha maneno? wanajitungia tatizo na kunitwisha. enyi wachache msiwe kama kasuku.
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hili nalo neno, asijekuwa kama yule jamaa walomkwanyulia mkwanja wake!!!
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kuchanganyikiwa huanza taratibu, tumia revola, dawa ya maumivu.
     
  19. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #19
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ati..!
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Teh,teh,teh,teh kazi ipo,mwenye siredi sory ngoja wanawake waje!
     
Loading...