Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana Mipango msaada hapa!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mahinda, Sep 25, 2012.

  1. m

    mahinda Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hie, wana mipango! Samahani jamani naomba msaada nataka kujua kuhusu upatkanaji wa hostel au vyumba vya kupanga pale chuo, MIPANGO' Na nlitaka kujua kama 1st year kuna field au na jins ya kucalculate percentage ya mkopo, plz nisaidie! THANKS!!!
     
  2. M

    MICHO THOMAS BK Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We kama ni demu ukikosa hostel nitafute b'se kuna hostel za mademu tu daradara 1 toka hapo zipo Dodoma mjini na so cheap wanakaa wanafunz wa vyuo mbal mbal. Nakuhusu la field 1st year ngoja nidodose nitakutel baadaye.
     
  3. m

    mahinda Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok thnx bt mi mchz joh!, na nahtaj msaada thana 2'
     
  4. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    chuo kinawapatia hostel 1st year wote , gharama ni 350,000. field ipo wote mnapangiwa sehemu ya kufanyia na chuo. for more info ni PM.
     
  5. 2

    28619ed Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani me mwenyewe nimechaguliwa kipande hicho sema nashindwa kuelewa kuhusu ada inakuaje namkopo nimeapa
     
  6. a

    axel fowly Senior Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ishu ipo kama hivi tembelea website yao ambayo ni Institute of Rural Development Planning then download form zao za MISAB baada ya hapo zijaze siku ya kuripoti wai nazo chuo unachance kubwa ya kupata kama utawahi chuo (first come first served)...Source: my sister anasoma pale
     
  7. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    hakikisha umedownload hiyo form! ina maelezo yote, na hostel ukiwah unapata, hakikisha unawahi, idadi ya wahitaji mwaka huu ni kubwa sana tofauti na miaka ya nyuma.
     
  8. m

    mahinda Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ooh thnx, so mfano mi nikitaka kupanga haitawezekana kwa 1st year?
     
  9. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    kwa mwezi ni kuanzia 30000 (without bed) - 50000(with bed), ulipaji miez mi3 mpk 6.
     
  10. m

    mahinda Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yan mi namaanisha nikitaka kupanga kitaa tu kwa 1st year haitawezekana?, coz nasikia 1st yr wote lazma 2kae hostel n kwel? Na kama naweza kupanga vyumba vinapatkana kwa sh ngap? Usichoke joh nahtaj msaada il kuelewa, afu kama unamkopo ile ada ya mwnz unalpa kabsa au unaenda kusikilizia chuo ya mkopo?
     
Loading...