Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana kyela WHAT THEY PROMISE IS WHAT THEY DELIVER NO JOKES

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Njowepo, Nov 2, 2010.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    DK HARRISON MWAKYEMBE
    CCM
    41,214


    2

    YUSUF KASANDE
    CUF
    336


    3

    EDDO MWAMALALA
    CHADEMA
    3,964
    Ushindi wake ni wa 90.55 % ni mfano wa kuigwa
     
  2. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Walisema rais wanamchagua Slaa vipi matokeo ya urais yakoje?
     
  3. BadoNipo

    BadoNipo Senior Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 175
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hongera sana mh. Mwakyembe. Jemedari wa wana kyela. Nenda kafanye kazi kwa bidii zaidi na kwa bahati nzuri vimeongezeka vichwa vikali zaidi toka chadema hope mtashirikiana vyema.
     
  4. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Urais JK asilimia 75 na Slaa asilimia 24
     
  5. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    naona timu mwakalinga haitoi pongezi kwa mwakyembe .... bwa ha ha ha ha
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Kwa uraisi siko sure
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    uraisi kyela
    jk 23319(50%)
    slaa 21409(45.98%)
    ndo imetolewa na nec at 8:59pm
     
  8. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    MKuu hebu weka spacing kati ya figure na asilimia maana hata hazieleweki
     
  9. mama yuva

    mama yuva Senior Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Well , mimi ni mwanamapinduzi kwa hiyo siifagilii ccm hata kidogo, lakini nafurahia ushindi wa mwakyembe, singependa kumpoteza mtu mwenye guts au ushujaa hata kama ni wa ccm, at least amewaonyesha wengine nini maana ya kuwa na backbone, si kama wengine ambao ni straw men!
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Huyo ni wa CCM..........vyama kama Chadema vitaweza kuiga mfano huo huku NEC inachakachua matokeo?

    Tofautisha CCM na upinzani ambao kura zao nyingi zimeibiwa.................................................
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Mfano wa kuigwa on what they promised kwa Slaa kuwa Ubunge amwache Mwakyembe ila uraisi Slaa.
    Ingawa kwenye uraisi naona kama nusu kwa nusu kuna uchakachuaji apo
     
  12. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa wananchi wa Kyela sio mabwege, wanajua wanachokifanya.

    Wakati Mwakyembe amepata 41,214(90.14%), Rais wake amepata 23,319 (50%) tu.
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    2010 hawadanganyiki
     
  14. p

    panchilossi Member

    #14
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2010 ni hivi je 2015 itakuwaje, huu ni mfano wa kuigwa jamani
     
  15. C

    CCM OYEE Member

    #15
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NCCR 1995 ilikuwa nayo juu,
    CUF 2000 ilikuwa juu
    CUF 2005 ilikuwa juu kidogo

    Je sasa viko wapi? ndicho kitakachoitokea CHADEMA 2015
     
  16. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sina wasiwasi na Mzalendo Dr. Makyembe. Wanakyela siyo kama 'waswahili' wanaorubuniwa na 'ubwabwa wa pilau'. Wameendelea kumuunga mkono Dr. Mwakyembe hata kama sisiem hawampendi. Sasa Dr. Mwakyembe akae mkao wa kula manake timu ya chademo ya kumsupport imeshehena vichwa barabara. Mwaka huu Dodoma hapalaliki.
     
  17. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    raisi wake angepata chini zaidi ya hapo (50%) kama sio intensive campaign ya mbunge kumtetea rais wake hadi baadhi ya wananchi walimshangaa kwa kitendo hicho. sasa mwakyembe alete maendeleo kyl kwani yule mkuu wa mkoa muuza kofia za polisi yu hoi kwa ushindi huu
     
Loading...