Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana Kalenga: Mgimwa kasahau matatizo yetu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by busar, Apr 23, 2012.

  1. b

    busar JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hajaeleza lolote la matatizo yetu wanakalenga, naona ni kati ya wabunge mzigo.
     
  2. n

    nzala Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2008
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mbona wakati anahitimisha maliza vizuri. Kwa ujumla speach yake ni nzuri. Kama rais atafanya mabadiliko kwenye baraza la mawaziri aweza kuwa waziri.
     
  3. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hakuna zoba kama Mgimwa,speech yake ya leo imejaa unafiki,anazungumzia leadership accountability wakati hakusaini azimio la uwajibikaji,halafu apewe uwaziri? SI YALEYALE.ANY WAY 2015 NI MWISHO WAKE.
     
  4. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...Kwangu mie, Mgimwa ni miongoni mwa Wabunge makini waliopo Bungeni kwa sasa,otherwise uchaguzi wa kumteua Mwakilishi wa Wana Kalenga 2015 upo mikononi mwa WanaKalenga, lakini ONYO, msijemkamtoa mtu makini kama Mgimwa alafu mkatuletea Lusinde type...
     
  5. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huna mamlaka ya kutoa onyo hapa wala kuwachagulia wana wa Kalenga mbunge wanaye mtaka.Kwa taarifa yako 2015 ni uchaguzi wa kwanza wa mbunge wa kalenga kwani wana kalenga wamechoka kuchagua wastaafu[wazee]wanao ona ubunge ni kazi ya baada kustaafu badala ya kutumia active brain age[24-60 yrs].
     
  6. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Fukuzeni uozo huo, kalenga mnaumia kwa kuwachagua watu wasio na uchungu wa maendeleo ya majimbo yao, igeni wana Iringa mjini walichofanya. Halafu hata Prof. Msolla nae ni wakufukuza maana iringa kunahitaji watu makini tupate maendeleo sio wachumia tumbo tu. Wenzetu mikoa ya kaskazini hawataki upuuzi kabisa kuwabeba wachumia tumbo! Fukuzeni hao tupate wapenda maendeleo ya taifa letu.
     
  7. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nimemuazima jimbo kwa muda, come 2015 naenda chukua jimbo.hakuna kulala mpaka kieleweke.
     
  8. k

    kifrichy Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwel kalenga imechoka sn, ifunda maji hakun, shule zimekuwa kama magofu, 2012 tunafukuza, alaaab
     
Loading...