Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana JF wana m- endorse Willy Malecela Mtera?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kigarama, Apr 23, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tangu baada ya uchaguzi wa Bunge la Afrika Mashariki kupita W.J. Malecela ameendelea kuwa mtu maarufu humu JF.

    Lakini kinachonishangaza ni ile hali ya wana JF kushikilia kwamba Willy kama anataka aende akagombee Ubunge wa Jimbo la Mtera ili amuondoe Livingstone Lusinde,na wao watamsaidia!! Inakuwaje kwa njia moja tunaishutumu CCM kwamba ina tabia ya kurithishana vyeo, wakati huo huo tuna sisitiza Willy aende Mtera akapambane na "mbaya" wa baba yake na sisi tutamsaidia?

    Ingawa kuna maoni tofauti kuhusu ni chama gani Willy agombee Ubunge huo, lakini wengi wanaona yeye ni bora zaidi ya Lusinde na wako tayari "kumsadia" ili ashinde nafasi hiyo dhidi ya Lusinde. Wana JF tunam - endorse Will Malecela akagombee ubunge Jimbo la Mtera?
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mimi si mmoja wa wanaJF hao.

    sijawahi kumuelewa huyu jamaa. sitashiriki kumpigia debe
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    What is your take?
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,739
    Likes Received: 4,598
    Trophy Points: 280
    Heri yako umemuuliza maana hapa JF siku hizi mtu mmoja anaweza akaongea kwa niaba ya Members wote bila hata kuangalia uhalisia.
     
  5. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    To me I am for "DEATH OF CCM; THE BETTERMENT OF UPINZANI AND TANZANIA AS A WHOLE..."

    Hivyo basi nita-endorse hata jiwe popote pale kama sio CCM; hivyo kupelekea kupungua kwa NDIOOOO, ambazo zinakwamisha nchi yetu
     
  6. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mi namuonaga kama punguwani fulani mwenye ulevi wa madaraka ya wazazi wake. Kijana mwenye fikra pevu huwezi kusema vijana wako chadema kwa mkumbo na unaona watu wanavuna fedha za watz bila huruma. Eti watu wamekosa uzalendo sababu jkt ilifutwa! Huyu mpuuzi tu.
     
  7. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama mtera inakosa mbadala wa uwakilishi hadi inamchagua bingwa mwandamizi na professor wa matusi ya nguoni si ni bora huo uwakilishi uende kwa mtoto wa Malekela ambaye kwa sasa anaonekana anampita maili nyingi za uwezo na upeo deadstone lusinde. Hapa sidhani nia ni kubomoa ngome ya watoto wa viongozi wa wa zamani kisiasa bali ni kutafuta nani mwakilishi mzuri. Kama ni kuondoa watoto wa viongozi hapo nadhani hilo ni kosa la kiufundi we need to review it.
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Huyu Malecela Md. ni mtu wa hovyo sana, hana nidhamu ya mdomo, anapost kila kinachomjia akilini bila kuchuja.
    Wakati wa uchaguzi wa EALA alianzisha uzi, uzi ukawa mrefu kama movie la kihindi, lakini ndani kukajaa ***** mtupu, hakuna swali hata moja gumu alilolitolea maelezo ya kutosha, alitoa majibu mepezi ya kibongo fleva na kuandika 'ha ha ha ha' na '@Dodoma City'. Kampeni zake zilikuwa za kupost picha alizopiga na waheshimiwa wabunge, ilipokuja zamu ya kujieleza kwenye mimbari, hakuna cha maana zaidi ya kizungu kilichonyooka.
    Kwangu huyu jamaa yuko below JF standards, hata kuwa memba tu, wachilia mbali kuwa candidate kutoka JF... Tena ni kipimo cha unafiki wa wanaJF, ambao huwa wanadai wamechoshwa na CCM, wamechoshwa na usultani, ila wanamsapoti Mwana Mfalme WJM, aloo? Leo katangaza eti jimbo la Segerea ni 'lake' kisa ana nyumba na shamba huko, e bwana we? Miaka kibao ya kuishi America, ameyajuaje matatizo ya Mtera?
    Sitaki na wala sitaki kulazimishwa kukubali.
    Hutaki unaacha, ndio mtazamo wangu kwake.
     
  9. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Kuna mambo mengine haupaswi kuweka uwingi ("Wana JF tunam-endorse). Sema mimi nitam-endorse!
     
  10. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    1. @NYC akila miraha, thanx to kodi zetu, NY.
    2. @dodoma city Katika harakati ya kupata uwakilishia EA.
    3. @DSM city, anadai kugombea ubunge Segerea should Mahanga go.
    Kigeugeu huyu jamaa kama signature zake zinavosomeka.
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    tumwacheni huyu mtu jtatu leo
     
  12. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,304
    Likes Received: 1,965
    Trophy Points: 280
    Ujue hii uliyeleta huu upuuzi hapa....WANA JF sio Wananchi wa Mtera..... Mtera ndio wataamua.... Period...
     
  13. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mkuu mimi naungana na wewe kwa hili
     
  14. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,709
    Likes Received: 1,719
    Trophy Points: 280
    Mi nam endorse akagombee udiwani kumrithi yule jamaa anayevaa kama JOKER, nimegundua ubunge kwake ni mzigo mkubwa hawezi kuubeba hasa akiingia kupitia chama cha upinzani CCM hapo 2015 (IF and only IF hakitakufa) Diwani Mtera.jpg
     
  15. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    hakuwa endorsed... alishauriwa tu

    logic iko simple,kama hata lusinde anakua mbunge mtera, then jamaa anawezapia
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    watamsaidiaje? Kwa Kumpigia kura au kwa kumfanyia kampeni?
     
  17. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    JF bana.... still learning....
     
  18. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Mi natoa hoja moderators wa JF waangalie uwezekano wa kukataa watu kuitumia JF kujinadi kwa maslahi yao binafsi! Kama vp wachangie fedha kama vile unavyotoa hela kwenye gazeti unatotaka kutoa habari! Na basi hata kama wataruhusu basi wanacho-post kuambatane na disclamer/onyo inayosema hivi; JF haihusiki au haiegemei kwa namna moja au nyingine na ujumbe unaotolewa na mhusika" maana hili bweege limeitumia sana JF katika kampeni zake kule Dodoma halafu liliposhindwa limekuja kuitukana JF hiyohiyo iliyompa jina!
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    With this CAG report no one from CCM should be allowed to contest for any post in Tanzania! I can't endorse this dude
     
  20. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Unamzungumzia huyu aliyewahonga wabunge wampigiekura? Kama katoa rushwa kwa wabunge huko Mtera itakuwaje?
     
Loading...