Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana JF waliogombea nafasi mbalimbali za Uongozi kwenye Uchaguzi Mkuu 2010

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Andrew Kellei, Nov 10, 2010.

  1. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wakuu sio mbaya tukawataja wana JF waliogombea nafasi mbalimbali na matokeo yao ili tujue ni namna gani hili jukwaa letu limeshiriki katika kutoa wawakilishi.
    Naanza:
    1.Dr W.P.Slaa-aligombea Urais kwa tiketi ya CHADEMA-Kura hazikutosha.
    2.Regia Mtema-aligombea Ubunge Kilombero CHADEMA-Kura hazikutosha.
    3.Kigangwala-aligombea Ubunge Nzega CCM-Kura zilitosha.
    4.Zitto Kabwe-Kigoma-CHADEMA-Kura zilitosha
    5.Mnyika -Ubungo-CHADEMA-Kura zilitosha.
    6.
    7.
    .
    .
     
  2. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Myika Mbunge Ubungo!!
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Nadhani Zitto nae yumo
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wewe!!!
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,107
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    huyu ndio vick?
     
  6. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #6
    Nov 12, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi sikugombea,ila uchaguzi ujao najitosa kwenye udiwani
     
  7. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #7
    Nov 12, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tafadhali bwana mimi ni wa kiume na nitaanzia kwenye Udiwaninichukue Uzoefu wa miaka mitano then Ubunge kwenye jimbo litakalokua na Mzee,nina hamu ya kuwabwaga wazee.
     
  8. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    1.Dr W.P.Slaa-aligombea Urais kwa tiketi ya CHADEMA-Kura hazikutosha.
    Tafadahli sana huyu kura zake zilitosha sana kwani milion 5 na milion 39 zipi nyingi?
    acha upotoshaji wako,Dr.SALAA ni raisi wa wengi hivyo ndio Risi wa JMT.
     
  9. J

    Jafar JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wengine ni hawa:

    1. Rostam Aziz - CCM
    2. Jakaya M. Kikwete - CCM
    3. Andrew Chenge - CCM
    4. Arasto Zambi - CCM
    5. James Mbatia - NCCR-MANUNUZI
    6.
    7.
     
  10. R

    Reyes Senior Member

    #10
    Nov 12, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wengine Hawa malaria Sugu same mashariki CCM
     
  11. k

    kijiichake JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo wakuu mmeniacha hoi,huyo malaria sugu aligombea ili ampinge mke wawaziri mkuu na makamu mwenyekiti mstaafu wa ccm je atamuweza kweli?ni hiyo nccr manunuzi iko wapi? Kwa taarifa yenu kikwete sio docta wa hospitali ni docta wa ngono chafu,mtoto wa kike akipata mimba anaambiwa ni kiherehere chake,kikwete nikanali na atabakia kuwa kanali hawezi udocta huyu dogo.
     
  12. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Namba 1 & 2 siyo kuwa kura hazikutosha - zilichakachuliwa
     
  13. K

    Kiti JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kikwete ni kanali wa jeshi kihalali au kanali kutokana na ukada wa chichiemu? Muda aliokwenda hiyo training na kozi aliyofanya, hebu wataalamu wa jeshi watuambie, anapaswa kuitwa kanali wa jeshi kweli? Makamba naye nasikia anaitwa luteni, mbona wanatania kazi za watu?
     
  14. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Jamani tuwajue ili iweje?
    Wakipenda watakuja wenyewe kujitambulisha. Ninajua wako wengi hapa hasa wa ccm lakini wanaingia kwa pen names hapa maana ni waoga kama nini.
     
Loading...