Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wana jf wa Dar mpo??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KAUMZA, Feb 17, 2011.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Jamani sakata la mabomu ya Goms tumelisikia. nimesikitika kuona darasa langu la form two"B' Pugu sekondari nalo likiwa limeathirika kwa bomu.
    Jamani kuna yeyote mwana jf aliyepatwa na madhara ya mabomu. kma yupo pole sana na tufhamishane kupitia jf
     
Loading...