Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana JF wa Arusha asanteni sana kwa upendo wenu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M'Jr, Aug 15, 2011.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Wiki iliyopita nilipata bahati ya kutembelea Arusha, pamoja na kwamba sikupata bahati ya kukutana na wana JF wa pale Arusha nilifarijika sana kwa upendo wao hasa makaribisho yaliyoonyesha kwamba ni kweli wao wako BEYOND KEYBOARDS.Bahati mbaya sana ratiba yangu ilikuwa imebana sana lakini naahidi kuja tena Arusha kwa ajili ya wana JF wa huko. Shukrani za dhati kwa wote wale walionikaribisha na hata wale walionielekeza wapi pa kwenda nikiwa Arusha.
     
  2. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mh! Ngoja na mi nifanye fanye niende huko....maana kila anayetoka huko.....
     
  3. s

    sharon.paulo New Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu tena Arusha
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,797
    Likes Received: 2,200
    Trophy Points: 280
    Njoo tukeshe wewe.....
     
  5. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    huku huwa watu wakarimu bhana, wakijaga huwa hawaondoki kirahisi kirahisi, hata hivyo karibu tena kaka.
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    karibu tena mkuu japo hatukupata nafasi ya kuonana
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Na mm itabidi niende Arusha nikatoe angalau tongo tongo
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Fidel uhakikishe unapata kibali cha kuingia maana bila hicho huwezi kuingia hapa wala hutapata makaribisho ya kutosha
     
  9. Imany John

    Imany John Verified User

    #9
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    hahahaha tme wil tel

    I wil be thr sumdaY
     
  10. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Woote MNAKARIBISHWA ARUSHA, yako mambo mengi ya kufurahia ATown kutana ana wana JF ATown live, mbarikiwe!!!!!!!!!
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Uombe ruhusa na kibali kama sio hivyo tunafunga milango
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nifanyaje ili niweze kupata kibali?
    Napenda sana nije Arusha nakosa mwenyeji huko.
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180

    Mkuu wenyeji wako wengi tuu ni kiasi cha wewe kutoa tuu taarifa kuwa unakuja
    Utashangaa wakatakavyokupokea wengi na kila sehem nzuri utapelekwa
     
  14. Imany John

    Imany John Verified User

    #14
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Hahaha mi najua hapo pana meng mazur,sio pakukosa.
    Hope nitaenjoy!
     
  15. m

    mareche JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    karibu sana ukuja tena nitakupeleka shivaz na mtk bar usijali utakua vyupa na bata kwa sana
     
  16. Imany John

    Imany John Verified User

    #16
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Kuna ofisi za wanaJF HUKO?
    May be kama ipo nami niweze kufanya mchakato wa kufungua ofis huku nilipo.
     
  17. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hahaha we Preta, tena mi nataka we ndo uwe mwenyeji wangu.
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mdogo wangu, andaa begi tunaenda wikendi inayokuja
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kila kitu nacho penda nitaandaliwa sio?
     
  20. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    MTM nasikia una ban ya kutokanyaga Arusha sijui ni kweli
     
Loading...