Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wana jf twende kanisani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 24, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    za asbh wana jf mmeamkaje najua si woe awapendi kwenda kkanisan wengine wanafanya kazi na wengine wamejawa na mawazo bila kujua leo ni siku ya jumapili kumwabudu Bwana Mungu si mbayaa kukumbusha hapo ulipofika sio kwamba umetenda sana mema kwa MUNGU ndio maana uko unahema la hasha ni neema ya MUNGU imekufikisha hapo ulipo sio mbaya kuchukua nafasi hii kumshukuru MUNGU kwa nini wewe uko nyumbani wengine wako ICU wengine wamechukuliwa na misukule wanalima huko huku tukijua tumezika watu ..
    Chukua siku ya leo kumshsukuru Mungu wako na kumwomba akusaidiie wiki inayofwata jiulize kazini kwako ile ridandas ulimhonga nini MUNGU wewe ukabaki mpaka leo na mengine mengi ya kujiuliza

    Wish you
    Sunday njema
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,331
    Trophy Points: 280
    Haleluya, Mhadhiri aka Malaria Sugu amekusikia. Mimi ndo naeekea church
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Amani iwe kwako mtumishi wa Mungu. Nashukuru kwa uamsho na ukumbusho. "Na neno litaendelea" haya maneno alikuwa anasema matangazaji 1 wa kipindi cha radio cha Kenya. By ze wei tuwasiliane mtumishi
     
  4. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Poa mkuu ndio wengne tumetoka.
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Jul 24, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,151
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    :A S thumbs_up:
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,472
    Likes Received: 804
    Trophy Points: 280
    Mi mwenyewe nashangaa currently online 2897, sijui wamesali saa ngapi?

    Ivi watu wangekua wanafungua baibo kama wanavyoperuzi JF, ukame ungekuwepo?

    Wangekua wanachambua baibo na kuandika kama wanavyoatuma msg kwenye simu zao,,ufisadi ungekua historia.
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkuu! Wengine ha2jaenda ila 2namshukuru MUNGU mwenye enzi kw uweza wake wa kila ki2! Asante mtumishi.
     
  8. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huo ndo uungwana kualikana kukumbuka siku tatifu ya kwenda kanisali, na si kualikana kunywa tu Bia pale Brake Point na maeneo mengine yenye vileo eti kwa vile leo siyo siku ya kazi.
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,825
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye mstari unaweza kuthibitisha kuwa hawa walikuwa hawaendi kanisani?
     
  10. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Opium of the people...............mind candy to the fools!
     
  11. by default

    by default JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    saint ivugadah inaelekea unapenda ligi.
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280

    mkuu ujanielewa nimemaanisha wengine wako icu wengine wameshazikwa wewe umemoa nini mungu uko hai mpaka sasa na huna mpango wa kwenda kumshukuru mungu..samahan kama nimekukwaza mpendwa nami naelekea
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,825
    Trophy Points: 280
    hujanikwaza mtu wangu pdidy....badae na mimi mwenyewe nitaenda church...j2 njema
     
  14. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,034
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Kwani kasema hao walikua hawaendi kanisani?Anamaanisha mimi mwenye nafasi na uwezo wa kwenda niende maana kuna walio katika mazingira magumu kama hayo wanashindwa kwenda.Na TUKAWAOMBEE
     
  15. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo isikupe shida mm mwenyewe niko kanisani lkn niko online, huku bible huku simu. JF ni zaidi ya cnn news zina b updated every minutes majukwaa kibao, nchi yenyewe hii ishauzwa usipokaa online waweza shituka watu washajitoa mhanga ikulu ww unang'aa tu. Umeme ukikata nazima pc nawasha cm niko online 24hrs.
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,825
    Trophy Points: 280
    amen@ da preta
     
  17. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,831
    Likes Received: 651
    Trophy Points: 280
    sio ligi mkuu ivuga nakuulza swali la msing
     
  18. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 484
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    ...................usishangae,current online 2897,maana yake ni kuwa kuna computers,simu,ipads ni vifaa vingine ambavyo viko online na si lazima awe mtu halisia.....................,kakajambazi mbona we hauko jela?,jibu.....ni kwasababu ni kaka wa jambazi,na si jambazi mwenyewe..........hah........haaa.........haaaaaa,
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    angalia siku ya mwisho mkuu hao wanatokaga kimazabe wanaingia mbinguni so rekebisha hema yako kama wewe kwanza mi nina ushuhuda wa wengi jamaa ninaowafahamu walikuwa wazinzi walevi kabla ya kufa walitubu na kwa imani ninaoamini wamesamehewa wakatwaliwa so ni muhimu kuangalia wewe kama wewe muda huu unaitaji kufanya kile unachoweza kufanya pengine ni wachache watapata nafasi ya kutubu kama hao wah
     
Loading...