Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana JF tuwe fair, tulianza pamoja tumalize pamoja

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kima mdogo, Apr 2, 2012.

  1. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanzo wa kampein za uchaguzi wa ARUMERU tulishirikiana kutoa wasifu mbalimbali ya wagombea wetu na vyama vetu tuvipendavyo huku tukikashifu vyama vingine na wagombea wake, baada ya kura kupigwa na matokeo kutangazwa kuna member machachari wametoweka ghafla ningeomba niwataje ili warudi tuje tusherekee ushindi kwa pamoja. (1)geniousbrain (2)mama porojo (3) radhia sweety (4).............(5)...............
     
  2. S

    SEBM JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 495
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    4.Rejao
    5.Jackson Michael...
     
  3. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Radhia Sweety yupo kutumikia kifungo cha BAN
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    at least kuna ahueni wangejaza server na mitusi yao
     
Loading...