Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wana-JF tumsaidie mwenzetu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mchakachuaji192, Nov 18, 2010.

  1. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ndugu za kuna rafiki yangu mmoja (binti) amebahatika kupata mchumba kwa sasahivi binti anasoma chuo kikuu ndio anaingia mwaka wa tatu sasahivi, mchumba wa huyu rafiki yangu sasahivi anataka kwenda nyumbani kwa binti kujitambulisha, ila tatizo linaanzia hapa huyu binti baada ya kuwajulisha wazazi wake wamemwambia binti kuwa ni mapema mno sasahivi kuona binti yao anaolewa maana wao wamedai kuwa wanataka asome akiwa na master (ambayo wazazi wake wanajiandaa kumsomesha akimaliza chuo) na akimaliza ndio aanze kufikiria suala la yeye kuolewa sasa huyu binti yuko njia panda afanyaje ili kulinda uhusiano wake na mpenzi wake na pia kuwaridhisha wazazi pia, ameniomba ushauri mie nimeona nililete hapa jukwaani ili tujadiliane kwa pamoja. Naomba kuwasilisha.
     
  2. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Doh wazazi bana.....
    We mwambie amueleze ukweli huyo jamaa kwamba wazazi wanataka mpaka amalize Masters ndo aolewi....kama binti anasema hawezi subiri basi wa do the nidfull wazazi wakiona mtoto wao kitumbo hicho watamuoza tu watake wasitake....:hippie::hippie::hippie:
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    nina mashaka kidogo na ukweli wa hii story
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Nov 18, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Anaweza akasoma masters hata akiwa ameolewa. Inabidi awaeleweshe wazazi wake kama yeye anaona kuna ulazima wa kuolewa kabla ya kupata hiyo masters. Kama wazazi wataendelea kushikilia msimamo wao inabidi amueleze mpenzi wake juu ya uamuzi wake na kama yupo tayari kumsubiri hadi hapo atakapomaliza chuo. Kubwa ni kumkumbusha huyo rafiki yako kuwa umri nao unakwenda inabidi awe makini katika kutoa maamuzi.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Nov 18, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Kwa nini!
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Doh!! MASTERS haya banaaa
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Vipi una version nyingine nini?
     
  8. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    umashaka wake ukowapi hujaielewa au ni aje?
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Nov 18, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Masters inataka kuharibu ndoa.
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Labda anatafuta MASTERS ya ndoa
     
  11. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Masters haitakiwi kuhusishwa na Ndoa! Ni vitu viwili tofauti sana ambavyo havitegemeani!
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Nov 18, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Hao wazazi wao hawaelewi hii kitu.
     
  13. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    :doh: elimu kwanza...
     
Loading...