Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana JF tumsaidie kijana huyu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by afrodenzi, Jul 11, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,679
    Trophy Points: 280
    Samahani wakuu

    naomba nichukue muda wenu kidogo kuwashukuru kwa kazi nzito mnayofanya na kuwapa pole .. Dhumuni ya kuandika hii thread
    ni kuhusiana na thread iliyofunguliwa na mwanajamvi mwenzetu VIKWAZO.. (saidia Mtanzia mwenzetu anateseka) weli wengi tumeisoma na imetugusa sana na kuna wanajamvi ambao tuko tayari kujitolea kidogo tulicho nacho. Ila tatizo hakuna wakukusaya.

    Waheshimiwa tungeomba sana muda wenu kidogo mtu tekelezee hili ( Kukusanya hizo fedha) Hata kama hazitatosha kwa hospitali lakini zitamsaidia kwa sukari ..... Inapendeza sana kuona wana JF tunajitolea kwa moyo na kumsaidia Mtanzania mwenzetu.. anaye taka kujionea na kusoma link hii hapa..

    http://www.jamiiforums.com/habari-na-hoja-mchanganyiko/153553-muhimu-soma-saidia-mtanzania-mwenzetu-anateseka.html#post2209158


    [​IMG] [​IMG]


    Asanteeni sana wakuu Tunaomba sana tena sana Na samahani kwa usumbufu...



    Article yenyewe hii hapa
    http://www.mwananchi.co.tz/makala/-/...aidieni-jamani.

    UPDATE:
    - Kijana amefikishwa KCMC asubuhi hii kwa msaada mkubwa wa Mhe. Hood wa Mogorogoro ambaye amejitolea kugharimia mitibabu.
    - Hadi hivi sasa haijajulikana bado gharama zote za matibabu zikuwa ni kiasi gani na kama matibabu hayo yanaweza kufanyika hapa nchini au la
    - Familia ya Abbas ni maskini kwa maana ya neo "maskini" na hivyo pamoja gharama hizo bado kutakuwa na mzigo mkubwa kwa familia.
    - Kampuni ya Mwananchi ambao wamekuwa wakicoordinate suala hili wanafanya mpango wa kuweza kufundua Abdallah Abbas Medical Fund ya kusaidia gharama za matibabu na nyingine kwa familia. Endapo litafanikiwa hili mapema leo au siku chache zijazo itakuwa ni njia rahisi ya kuweza kuchangia kutoka sehemu yoyote duniani.

    UPDATE:
    Maxence atapokea michango yote ya wana Jamii Forums.
    Na ata toa report baada ya kupokea michango ...
    Kwa anaye taka kuwasiliana na Maxence directly ..
    Number hii hapa +255713444649 ...(
    0713444649 )

    KUCHANGIA:
    M-PESA: +255 755 642929
    ZAP: +255 784 526 444
    BANK: CRDB - Acc # 01J2092391800 - Maxence M. Melo
    CREDIT Cards:
    http://www.jamiiforums.com/payments.php
    PayPal, send to: mwanakijiji@klhnews.com


    MPAKA SASA: (hata michango iliyokuja kuisaidia JF imeunganishwa)
    Watakaochangia zaidi list itawekwa chini ...


    ====================
    Michango kuanzia Julai 18, 2011

    1. Chakaza - TZS 50,000/=
    2. Kilewo - TZS 50,000/= (kapeleka mwenyewe)
    3. SOMEONE - $100.00
    4. Arabian Falcon - TZS 50,000
    5. Maxence Melo - TZS 100,000
    6. Fidel80 - TZS 30,000
    7. Hakutoa ID - TZS 25,000
    8. Hakutoa ID - TZS 30,000
    9. BAK - TZS 23,000 (hazijachukuliwa, will confirm)
    10. afrodenzi - USD 158.00
    11. Aine - TZS 20,000
    12. First Born - TZS 10,000
    13. VIKWAZO - USD 47.00 (30GBP)
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    AD I am proud of you.... wazo zuri saana dear...
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We bwana...niliogopa kufungua hiyo thread kwa kuhofia ntakachoona ila sasa imebidi. Inatisha na kusikitisha kwa wakati mmoja...

    Ukipata mwongozo nijulishe nikuunge mkono kidogo.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    ad,tuko pamoja! its high time tuchangie wagonjwa na wahitaji wa elimu tuachane na maharusi!
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Wazo zuri naunga hoja!! Thtz y watu wanahoji Jf tuwe creative!! mambo ya Saccos, Timu ya mpira JF, Uchaguzi wa Sredi bora 5 za mwaka, na mambo mengine mengi yanawezekana. Nashangaa Mods wanakalia uchumi vitu vyote hivi!!

    Mods amkeni mpo kwenye usingizi mzito!! Sio mnajitokeza kusaidia Mamiss tu, vitu vya msingi mmevikalia...dah inauma sana!!
     
  6. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    AD

    count me in
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    Jul 11, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Tunashukuru tupo pamoja!
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    nakulove afro d endelea na moyo huu huu
     
  9. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,719
    Likes Received: 9,427
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana nawe kabisa. Ni wajibu wa kibinadamu kuwasaidia wenye matatizo kama huyu kijana.
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,679
    Trophy Points: 280
    Itakuwa vema JF tukianza kuongeaKwa vitendo..Sante mpendwa tuko pamoja..God Bless..
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,679
    Trophy Points: 280
    Binafsi imenigusa sana..Kimya kikizidi itabidi nifungue thread Kwenye kila idara..Tufanye tuwezalo itakuwa vizuri sana.. Inapendeza hata mbele za Mungu ... Sante mpenzi
     
  12. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #12
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    tushilikiane kwa kila hali,pamoja daima
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,679
    Trophy Points: 280
    Umenena cha maana sana mpendwa.. Maana hakuna atakae penda kutokewa Na kitu kama hicho.. Maana tukianza kupiga kelele kwa nini Mbunge asione hili... Mmhhh na dhani umeshajua matokeo..Sante mpendwa..Tuko pamoja.
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,679
    Trophy Points: 280
    Uko tayari kumchangia huyu Mtanzania mwenzetu???
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,679
    Trophy Points: 280
    Santee sana mkuu..Uongezewe zaidi..
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,679
    Trophy Points: 280
    Sante sana mkuu
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,679
    Trophy Points: 280
    Sante mkuu
     
  18. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Usiniache Mamii!!!!!
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160

    PM could have done much better

    I second your Idea thou...
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,679
    Trophy Points: 280
    Naelewa sio kazi yama MODs Kufanya kitu kama hiki lakini tunawaomba Wakusanye tu.Itakuwa vema MODs wakitusaidia kwa hili..
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...