Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana JF tujuzane mafuta yanapatikana wapi kwa sasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jidundufila, Aug 9, 2011.

  1. Jidundufila

    Jidundufila Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Binafsi naukubari mtandao wa jf ulioenea dunia nzima. Ingekua vema kwa walio tz tukapeana taarifa kuhusu vituo vinavyotoa mafuta kwa sasa
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Inategemea uko mkoa gani
     
  3. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama uko Dar fika katika vituo vya Kobil wana mafuta ya kutosha kwa usiku huu. Nawapa pole sana wananchi wote kwa adha wanayopata kutokana na tatizo hili la mafuta. Pamoja tutafika, Inshallah.
     
  4. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Yanapatikana hapa mtaa wa al-farouq kwenye mji wa abbotabad jirani na ile nyumba ya Osama.
     
  5. M

    Mwera JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda katika vituo vya mafuta Vya GBP ambavyo vinapatikana na vimetapakaa nchini kote kasoro miji michache tu,hapo utapata mafuta hata ukitaka kujaza treni utapata.
     
  6. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Nenda kwa Kikwete au Ridhi 1 au masaki kwenye magenerator ya mawaziri
     
  7. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kama upo Dar nenda pale Magogoni kupitia geti la upande wa Ocean Road yanapatikana kwa wingi tena ni Tsh 1250/= kwa lita. Fanya hima. (simo)
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    nimesota pale big bon mori sinza karibu masaa matatu nikapata ya alfu kumi tu hawauzi zaidi ya alfu kumi. kila mtu alikuwa analilaumu hili li kwere kwa kutusababishia hali ngumu
     
  9. samito

    samito JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanalilaumu li nan vile?
     
  10. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Njoo Zanzibar yapo ya kumwaga. Teh teh teh.
     
  11. Jidundufila

    Jidundufila Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    <br />
    <br />
    Nadhani ingependeza tukijulishana kwa Tanzania tu
     
  12. Jidundufila

    Jidundufila Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    <br />
    <br />
    As a thinker we want your contribution toward the issue and note jokes. Please your contribution on this particular issue will be highly appreciated
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Magari tumepaki tunangojea maandamano kieleweke mbele kwa mbele mbona kwa malkia wameweza sisi tushindwe tuna nini.
     
  14. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nasikia kibaha kwa matias yapo ya kumwaga!jana kuna jamaa alijaza mm akanichukulia lita 20!petrol inauzwa kama bangi!kweli hatuna nchi!
     
  15. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 609
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hapa moshi mafuta yako aventure. Ila foleni ndio balaa
     
  16. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jaman hinasikitisha nchi himeuswa njoo tegeta yapo kaka lakin kuna msongamano wa kweli inasikitisha
     
  17. s

    sanjo JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona mwenzenu nimeacha gari. Kuna petrol stations ambazo zinauza mafuta kwa leo?
     
  18. S

    SOLOGWIGABA Member

    #18
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa DOM leo mafuta yanapatikana shell ya Bahi-road kwa Kharim peeke yake kwingine wanasubiri kuona kama serikali ina meno na yanang'ata kweli.
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    watu wanauliza mambo ya maana ujue.
     
  20. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Korogwe lita ya petrol 4000 kwa jana sijui leo na kituo 1:5 ndo kinatoa huduma hii hakuna kwingine ****ing leadership nchi haina viongozi hii
     
Loading...