Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana JF,Tujulishane Viwanda vilivyo uliwa na Serikali ya CCM Tangu uhuru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by yplus, Mar 25, 2012.

  1. y

    yplus Senior Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi yoyote isiyo endeleza secta ya viwanda,hakika itakuwa Masikini na Ombaomba wa Kutupwa.
    Tujulishane Viwanda vilivyo uliwa na Serikali ya CCM tangu uhuru.
    Nawasilisha...
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Mkuu ilivikuta vingapi na kuviua?

    Labda ungesema tujulishane viwanda vilivyoanzishwa na kisha kuuliwa na Serikali ya CCM tangu Uhuru.
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    1.MAGUNIA -Moshi, 2. GENERAL TYRE -Arusha 3.....
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Viwanda vilivyouliwa na serikali ya sisiem ni vingi visivyo na idadi hata:

    1) Kiwanda cha ngozi kilichokuwa Moshi na ilikuwa na wafanyakazi zaidi ya 400.
    2)Clitex iliyokuwa A town na ilikuwa na wafanyakazi zaidi ya 2500 leo imebaki magofu.
    3),,,,,
    4),,,,,,,,,
    5),,,,,,,,
    6),,,,,,,,
    7),,,,,,,,,
    8),,.,,,,
    9),,,,,,,
    10),,,,,,,,
     
  5. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    zzk-mby
    swala
    nyumbu
    mbeya textile
     
  6. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    BORA INDUSTRY wahindi wameuza mashine zote kama sklepa.viatu,kandambili,tyubu na gurudumu za baiskeli havizalishwi tena.
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Mkuu una maana hivi vilianzishwa na serikali ya Kikoloni?
     
  8. c

    collezione JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    1) Tanzania railway authority(shirika la reli)
    2)Air Tanzania (shirika la ndege)

    Hakuna nchi duniani inayopigania maendeleo, afu viongozi wanaua miundo mbinu.
    Ndo maana nasema kila siku... Tanzania haisongi mbele inarudi nyuma kimaendeleo.

    3) Tanesco- hili liko njiani kufa.

    Lakini 2015 tutawachagua tena. Let's wait.
     
  9. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,795
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Kifo cha ZZK kinasikitisha sana. Kuna wakati nilikuwa Mbeya nikasikia wanataka kuwauzia Serengeti yale magofu ya ZZK wajenge kiwanda cha bia. Akili ya CCM kwa sasa inawaza bia tu na kodi itokanayo na bia hawawazi zaidi ya urefu wa pua yao.....angrry sasa wanywaji watapata wapi hela?
     
  10. y

    yplus Senior Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuzisisahau zile kampuni za Usafiri ulianza na
    Railway walikuwa hadi na Mabasi ya kwenda mikoani
    Rukwa Retco,Mbeya Retco,Iringa Recto na Retco zote zilizo baki.Hili shirika lilikuwa limetoa ajira ma elfu kwa maelfu,kweli CCM imekufa na Nyerere...
    Inauma sana ila kitaeleweka kwani hata Mbuyu ulianza kuota kama Mchicha...
     
  11. P

    Pelege Senior Member

    #11
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiwanda cha nyuzi mkoani Tabora,ambapo chama legelege cha CCM kilikiua.
     
  12. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,634
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Tusisahau pia viwanja vya mpira tulivyojenga kwa nguvu ya umma wakavitaifisha wakidai ni mali ya ccm, anzia kirumba
     
  13. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Nachojua Mwatex kiwanda cha nguo cha Mwanza kilikuwa kinaajiri wafanyakazi zaidi ya 3,000 that was 1980s
     
  14. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mutex......
     
  15. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #15
    Mar 25, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Dowico, Kaudo nk
     
  16. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,120
    Likes Received: 11,380
    Trophy Points: 280
    Kiwanda cha KIKO - Arusha.
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Viwanda vya tumbaku na chai vingi vimekufa,viwanda vya mkonge kwishnel patel.
     
  18. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Dowico bado inazalisha mvinyo.
     
  19. b

    busar JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Haitasaidia, fantasy of the day, tuanze Leo
     
  20. f

    fluphenazine Member

    #20
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Machine tools-Moshi
     
Loading...