Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana JF tujadili hii picha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zipuwawa, Dec 23, 2010.

  1. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Watanzania ni zaidi ya waoga!Vita yetu anatupigania mwingine!
     
  3. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kila kitu mpaka tufanyiwe jamani... Kesi imeonyesha kuwa wabongo waliramba chuza, lakini hakuna hata kiongozi mmoja aliyejitokeza kusema kitu.
    Mwizi siku zote humtetea Mwizi mwenzake!
     
  4. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Ulaji mpya huo
     
  5. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Watanzania sijui kwanini tunapenda kuburuzwa, leo hii tunasaidiwa na watu wasio kuwa Watanganyika?
     
  6. AIZAK

    AIZAK Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watanzania ni watu wamuogopao Mungu,ambae hapendi vurugu wala uhasama. Mungu apewe sifa!
     
  7. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,443
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    na tutaendelea kuburuzwa hivi mpaka siku ambayo akili zetu zitakuwa flashed na matatizo yanayotukabili
     
  8. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    KILA SIKU TUNALALAMIKA LAKINI HATUCHUKUI HATU LEO UMEME UMEPANDA , GHARAMA ZA HUDUMA ZA SIMU PIA, KESHO MAFUTA TUKIMBILIE WAPI KILA SIKU TUMEKUWA KAMA KIDONDA NDUGU KISICHOSIKIA DAWA? kWANINI TUSIWAJUE WACHAWI NA KUCHUKUA HATUA?
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Na hatutobadilika...tutabaki kua watu wakulalamika na kuburuzwa tu!Aibu iliyoje!
     
  10. l

    legend Member

    #10
    Dec 24, 2010
    Joined: Jul 7, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watz waoga, wacheki watu wa cote d'ivore walivyo wazalendo na nchi yao
     
Loading...