Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana Jf Tazamane CCM wasivo Na Busara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OgwaluMapesa, Jan 29, 2012.

  1. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wana Jf kuna SMS imekuja Kwangu Bahati Mbaya wana Magamba walikua wanapeana Taarifa SMS ikaja kwangu kwa bahati Mbaya

    Wakati kuna mgomo Wa madakatari Hali ya Uchumi mbaya vigogo Wa Ccm wanakaa ikulu wanajadili mikakati Yao ya kumalizana na namna watakavotumia Pesa walizopata kwa Ufisadi kwa kupeana tenda nimeamua kuweka hapa SMS ili sote
     
  2. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Iko wapi hiyo sms otherwise this thread is rated: crap
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    SMS ndiyo hii?
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mtu anaweza kuwa amepandwa na gonjwa la malaria kichwani sasa kwa kuwa hajapata vipimo haya ndio madhara ya gonjwa lenyewe.tusimlaumu,tumpe pole.
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hii ni kama habari za gazeti la udaku la siku hizi la Tanzania Daima na mwananchi.samahani lakini.
     
  6. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,712
    Likes Received: 968
    Trophy Points: 280
    SMS iko wapi...au unajaza thread tu? Bora thread za mgomo ziunganishwe

    Kwanini mtu unafungua thread ambayo tayari unaiona? Kama thread ipo na una maoni changia...si kuanza mpya.....mnaharibu standard ya forum...
     
  7. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]Dot Connector
    WEWE NDIYE HUNA BUSARA KABISAAAAA MAANA HUELEWEKI
     
  8. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Tatizo la pombe bila kula
     
  9. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,042
    Trophy Points: 280
    hang over ya ulanzi!
     
Loading...