Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wana JF Tanga nipokeeni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mikatabafeki, Nov 28, 2011.

  1. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    habari za jioni wana jf,poleni na mishughuliko na pilika pilika za hapa na pale za kutaka kujikwamua kiuchumi huku wakubwa wakiwa bado wamekaba hadi penalty.Kwa wana jf waliopo tanga wote naomba mnipokeeni na kunionesha maeneo jiji hili mana serikali imeamua nije niwahudumie watanzania waishio jiji hili.
    Ahsanteni.
    MIKATABAFEKI.
     
  2. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pamoja na kuwa kwa sasa niko nje ya Tanga, lkn karibu sana mkuu.. Tatizo ni hiyo mikataba yako lol.
    Ukiizoea tanga iko poa tu japo mzunguko wa hela ni mgumu kidogo! Kama ni mara ya kwanza kweli tanga tegemea kupata mambo mengi kinyume kabisa na inavyosimuliwa...!!
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ningekupokea, umechelewa kiduchu. Nimetoka huko leo.
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mkuu umejiandaa kikamilifu na silaha zote?
     
  5. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Safari njema ya Tanga bw mikataba!Wagosi watakupokea.
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    karibu sana mikataba feki,wenyeji tupo
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Karibu sana Tanga..Karibu Yatch club utatukuta wana JF wengi sana
     
  8. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mtafute mzee Dark City.........
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,025
    Trophy Points: 280
    mkuu tembea na condom mfukoni kama ngao ya maisha yako. karibu lakini ukimwi upo. mia
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    ni kweli mkuu mana mesimuliwa mengi hebu nkajionee mwenyewe
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    usihof bibie...............ukija tena next time pliiiiiiiz usisite kunijulisha nitakupa maladhi kwa ajili ya kulala
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kumbe kile kibabu cha pande hizo!
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kwahiyo wewe ni mwenyeji huko au? Mbona unatuchanganya. Lol
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    ahsante kaka kwa hilo usihofu.
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    ahsante sana Fairstlady1..................itabidi uwe mwenyeji wangu pamoja na Rejao
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Na ulivyonawia konyagi usoni, sijui kama utakumbuka hata hizo silaha

     
  17. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #17
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    bibie memaanisha next time ukiwa unatoka mpwapwa kuja Tanga utakuta tayari mambo yapo sawa haya faaasta unapendelea nini CONFY,DODOMA OR VITA RAHA???????????
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,811
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    usiache kunitembelea na mimi huku sahare.......
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,811
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    anapenda TANFOAM
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kwa hilo usijali..kumbuka Tanga hamna neno “NO” na pia hatuna msemo “KWAHERI”
     
Loading...