Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana JF tafadhali leteni habari zilizothibitishwa--hadi sasa ni mcahngamano tu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by abbasum, Nov 1, 2010.

  1. a

    abbasum Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 26, 2008
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafadhalini wadau waleta habari leteni habari zilizothibitishwa sio uzushi. Hadi sasa hivi nishachanganyikiwa ipi ni habari ya ukweli na ipi ya uongo...tusikurupuke tuwe na subira.
     
  2. k

    king ndeshi Senior Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ntaangalia
     
  3. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa nilizozipata hapa niko kwenye na simu kutoka ARUSHA ni kwamba hvi sasa naongea na mtu kutoka Arusha ni kwamba chadema imeshinda, Rstam Azizi chini igunga, chenge chini, arumeru magharibi chadema kapigwa chini wa ccm, mama kilango chini, masha chini, manispaa ya Arusha mjini-udiwani majimbo 14 yote chadema,
     
  4. a

    abbasum Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 26, 2008
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zimethibitishwa hizo...?
     
  5. N

    Nampula JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunalalamik kuhuu nec kuchakachua matokeo lkn hata na hizi habari za humu jf nazo zinachakachuliwa
     
  6. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Tafadhari leteni habari za uhakika si za kubahatisha, mnatuchanganya! Hivi hakuna mtu wa kutupa habari sahihi kuhsu hayo majimbo mliyotaja?
     
Loading...