Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana Jf sasa basi :enough' now

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Type, Apr 17, 2012.

  1. Type

    Type JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jaman nadhan huu ni time ya maoni ya mambo yahusuyo KATIBA, sasa jaman tujaribu kuliangalia hili kwa time hii. Mfano mamlaka ya rais pamoja na kinga aliyo nayo ya kutoshtakiwa, 2, undwaji wa tume mbalmbali,, ubinafsishaji wa mashirika na mali za go'lnt, 3 uundwaji wa tume ya uchaguz' kwa sasa rais ndo anamamlaka hayo lakin nivizuri ht wapinzan washirikishwe, sheria ya ardhi, sheria za mambo ya biashara, mambo ya nishat na madin, yaan pomoja namengi uyajuayo wewe hebu tuangalie hayo jaman. Hayo ya sk hawez kurud tena safar yake ashamaliza tena uyo.
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sio mahali pake hapa...
     
Loading...