Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana jf niungeni mkono namshtaki lusinde.

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mohamedi Mtoi, Apr 4, 2012.

  1. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Wakuu.
    Mtakumbuka kuwa mbunge wa Mtera Mheshimiwa alie kubuhu kwa Matusi Livingstone Lusinde muda mwingi wa kampeni za Arumeru alikuwa akiporomosha mipasho ya matusi badala ya kunadi sera za chama chake dhidi ya viongozi waandamizi wa chadema.

    Nimeona nijitoe na kuchukua jukumu la kumshtaki kwa matusi yake aliyo kuwa anatoa, hivyo basi, kwa kutambua kuwa yeye ni mwanasiasa asiye kuwa na staha wala kidhibiti maneno kwenye mdomo wake nimeamua kumfungulia mashtaka kwenye mahakama ya wananchi, mahakama kubwa yenye madhara ya sasa na baadae kwa wanasiasa, mahakama hiyo ni wananchi hasa wa jimbo lake walio mchagua.

    Nimeamua kuchoma [ku-burn] cd za matusi yake na kuanzia jumamosi na jumapili ya juma hili [siku za mapumziko baada ya kulitumikia taifa] nitakuwa stendi ya mabasi ya Dodoma nagawa bure cd hizo kwa abiria wanao kwenda Dodoma nikiamini kuwa zita wafikia wale ambao hawana fursa ya ufahamu wa kushusha [kudownload] matusi hayo kutoka kwenye youtube.

    Shime wapenda mabadiliko na wote mlio chukizwa na matusi hayo niungeni mkono. Kama una laptop au kompyuta ya kawaida download matusi ya Lusinde, nunua ki kasha cha Cd ambacho ni kiasi cha shilingi elfu 10 au nunua cd za rejareja kwa shilingi 300, zi-burn kisha piga moyo konde nenda pale stendi ya ubungo mwisho wa juma tafuta gari za Dodoma wape bure abiria kiasi unacho weza.

    Kwa wale wana JF walioko Dodoma, wafanye hivyo kwa kugawa kwa abiria wanao kwenda moja kwa moja Mtera. Naamini kama wengi wetu hatukupenda matusi yale wapo walio mchagua pia hawata yapenda, watajua namna ya kumuadhibu au kumsamehe.

    Naomba kuwasilisha nikiamini kuwa tunaweza kama tukiamua kukomesha viongozi wazalilishaji. Popote ulipo saidia kwenye hili kwa njia yoyote.
     
  2. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,852
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Upo Dar maeneo gani? Nipo Dar ila naondoka Kesho kutwa napenda tuonane nifanikoshe Kidogo hili hata kwa empty CD za kutosha.
     
  3. P

    PINER Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwakweli hilo jambo ni la busara na nakuunga mkono muheshimiwa ila usisaha na zile za dr. Slaa pale mwembe yang alipomtukana jakaya kikwete na mama yake kipindi cha kampeni burn kwa pamoja....tukipata wazalendo 100 tu kama wewe tutafika mbali.
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    wakazi wa mtera wengi wanatumia zile kanda za zamani...
     
  5. MsakaGamba

    MsakaGamba JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umenena kweli Mtoi na hakika wazo lako ni zuri sana. Nimewatumia pesa na ujumbe huu wa kukuunga mkono wadogo wangu wawili ili wafanikishe zoezi, mmoja yuko Udom na mwingine chuo cha mipango. Kwa wanachuo wote walioko Dodoma walioko humu jf watusaidie kufikisha kesi hii mahakama ya wananchi na wengine wenye ndugu/jamaa Dodoma wawezesheni kumshtaki Lusinde kwa wanajimbo wake.
     
  6. R

    Rushdie jr Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    dah we unataka umfukuzishe chuo mdogo wako
     
  7. i

    interprevist Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimelipenda hili wazo. Acha sasa tumrudishe akafanye kazi yake ya U-DJ. Hatuwezi kuwa na kiongozi anaenuka mdomo. mitusi-mitusi tu, tena mbele ya watoto. Hakuna haja ya kumwonea huruma. kama kuna mtu mwingi mwenye wazo mbadala nae aungalishe. we need to have intergrative aproach kummaliza
     
  8. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mi nadhani zoezi hili lisiishie Dodoma tu, Lusinde alisimama pale jukwaani kuwakilisha Chama chake (CCM).
    Hivyo basi tuna jukumu la kukishtaki Chama chake kwa Watanzania wote tukianzia Mtera anakotoka yule ki.la.za.
     
  9. b

    boggie Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ile Audience hadhara aliyokuwa akiihutubia ilikuwa ya namna gani? mbona haikuonyeshwa vema? Mimi nimeona ni watoto na wanawake wachache. iko kama vile ilikuwa ya kimagumashi!

    Hakika hata nafsi yake inansuta!
    Tumshitaki kwa umma wa watanzania wote! Naunga umko hoja
     
  10. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Wakuu.
    Kuunga mkono hoja kuendane na matendo. Nunua cd's burn zitume Dodoma au gawa kwa watu unao ishi nao karibu, kama sivyo hamishia kwenye simu wahamishie watu kwa bluetooth.
     
Loading...