Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana jf nisaidieni

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by florence, Nov 1, 2011.

  1. florence

    florence JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Naomba wana jf mnisaidie nipate kazi nina bachelor ya Wildlife Science and Conservation, nafanya kazi kwenye wilaya moja lakini wapendwa hakuna shughuli twasubiri tu mshahara kila mwisho wa mwezi. Mimi ni bint nina miaka kati 27-30, bado nina nguvu na nahitaji kuwa busy. ninauwezo wa kufanya kazi katika mazingira yeyote yale na ninauwezo wa kujifunza kitu kwa muda mfupi namaanisha hata kama kazi sio ya proffesional yangu naweza nikaifanya nikipata training ya muda mfupi.
    Please i need your help
     
  2. pinochio

    pinochio Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa ndugu hapo unalalamika kulipwa bila kufanya kazi au ??? usiwe kilema ndugu kuna watu wako mtaani hata hiyo hela ya bure unayopata hawaipati wanaitafuta. sio lazma wote tuajiriwe kama vipi angalia uwezekano wa kujiajiri mwenyewe nahisi kwa hilo lazma ule kwa jasho tu!
    Goodluck!!
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Kwani hamna shule hapo za kata upige kazi kama unaona unayofanya ni nyepesi
     
  4. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,587
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Nakushauri ujiajiri mwenyewe Mdogo wangu.

    Pokea mshahara, huku unapiga Biashara zako.

    If anything PM me.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Jiajiri ndugu yangu.
     
  6. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,654
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Bora wewe unalpwa wengne 2po 2 joblec
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Unalipwa kiasi gani per month??
     
  8. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kama una uwezo wa kufanya kazi popote kwanini unataka kuachana na hapo! Be the change you want to see.!
     
  9. G

    Grey87 Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona sion tatzo lako?au ndo ile asiyefanyakaz na asile?pga mpunga huo csta cc 2po kitaa hata pakupga mkwanja ha2on ww unalipwa bilakufnya kaz unashangaa?TZ huouzalendo huo aliondokanao Nyerere,nw nikuchukua chako nakupangusa mavumbi bla kuangalia nyuma, ACHA UZEMBE
     
  10. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Hivi ukisoma wildlife ndio uwaze kama 'wao'? Amsha kichwa dada, hiyo ni sawa na kumuomba Mungu majipu. Kama serikali imeamua kukupa fursa ya kupata mtaji bila marejesho + muda wa kuratibu biashara zako hilo ni suala la wewe kunung'unika?!!! Soon nitafikiria kukuoa ili nipate hizo baraka ulizoshindwa kuzitumia (am kidding, don't get mad)
     
  11. UKWELIWANGU

    UKWELIWANGU Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo la watanzania wachache hawapendi kuwa sehemu ya mabadiliko bali wnapenda kuendeleza walichokikuta mahali husika. dada kama umesoma najua unaweza ukawachachu ya mabadiliko na kama kweli hampigi kazi wahamsishe wenzio mpige kazi ili muliletee taifa maendeleo. ILA CHONDE CHONDE MUSIUZE WANYAMA WETU.


    ALSO am advising you to do your own business if and only if you have an idea of business don't do it because others are doing or pressure from your friend.
     
Loading...