Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana JF nisaidieni kwa habari ya hawa girls girls girls!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by edcv, Feb 22, 2012.

  1. edcv

    edcv Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naelewa kuwa mna mahitaji ambayo kidogo yamepita ye2.
    Naelewa pia kuwa kila m2 anatakiwa awazie kwa maisha yake jinsi gani atakavyojipatia mahitajiyake.
    Ila sasa naona ndugu zangu mna tamaa 2much hadi mnaboaa! Yani ukiwa na uhusiano na a guy hata kama cyo wa mapenzi, unataka akulee. Sasa aliyesema huwa 2napenda kulea wa2 ambao c wake ze2 nani. Its ridiculous! M2 u jst want 2b ha friend anachowaza ni kukuomba vocha na pesa 2! We r ppo not atm machines!
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa dogo kama huna uwezo wakulea wengine zaidi ya mke wako si lea mke wako tu kelele za nini tena...Au unataka tukujuwe kama wewe ni kichaa :biggrin:
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    If you ain't got no money keep your broke A double S home!!!
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Let me remind you a friend in need is a friend indeed. Kama uhusiano wenu hauna namna yeyote ya benefit haina maana. Yaani tuwe tu tunalongalonga tu kila siku bila mpango.


    Kwa kweli hiyo kitu siwezi fanya.
     
  5. J

    Jini Mapembe Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Young moolaah baaaaby
     
  6. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tukusaidie nini sasa? Umetoka usingizini wewe!
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Do you have a lot of money....?!!
     
  8. J

    Jini Mapembe Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    I got racks on racks on racks
     
  9. edcv

    edcv Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Am guessng nimekutouch kwenye hilo, nlijua2 kuwa hata hapa mpo
     
  10. edcv

    edcv Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    so unaadmit huna cha kuoffer than sex na huhitaji chochote zaidi ya pesa. Sounds lyk ur a common hooker 2me
     
  11. edcv

    edcv Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    so unaadmit huna cha kuoffer than sex na huhitaji chochote zaidi ya pesa. Sounds lyk ur a common hooker 2me
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    How about a dinner date this weekend then....!?
     
  13. J

    Jini Mapembe Member

    #13
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    You got it!
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    shikamoo lizzy,ndo nin kuadmika hvo?
     
  15. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,940
    Likes Received: 838
    Trophy Points: 280
    Unapenda totoz halafu hautaki kutoboka...
     
  16. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuna wengine tusipohonga hatujiskii raha.
     
  17. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Mkono wa birika... ka msemo kakongwe haka, hata wana nginde walikatumia mahali.
     
  18. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Lol! Stop whinnin'.. Kama unahisi anakuomba favours sana all you gotta do is tell her straight!
    Sasa if u'r pretending to be some "cash money brotha" kumbe hela ya budget then its ur own fault!
     
  19. data

    data JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,779
    Likes Received: 1,657
    Trophy Points: 280
    Kama ni kuombwa vocha tu nafkiri mie npo ktk top 5... khaaaa!
     
  20. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Ukiwa mroho usiwe mlafi!
     
Loading...