Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana jf nisaidieni jogoo langu limekuwa kero kwa wanawake

Discussion in 'JF Doctor' started by Ombeni Charles, May 29, 2011.

  1. O

    Ombeni Charles Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu, kabla ya yote napenda kuwapongeza wana JF wote kwa mchango wenu ambao mmekuwa mnaotoa kupitia humu JF. Mimi tatizo langu kubwa linalonisumbua kifupi tu mi nikijana mwenye umri wa miaka 25 (sijaowa) tatizo langu jogoo langu nikubwa mno kiasi kwamba mpaka imekuwa kero yani mpaka nakosa raha nimeshakimbiwa na wapenzi wengi sana. Nimejaribu kuomba ushauri kwa wa2 kuna mzee alinishauri nitafute mwanamke ambaye ana shimo kubwa (mwenye uke mkubwa) akanishauri nitafute wa2 wa mkoa wa Kagera(wahaya) ndo ntawezana nao kwa bahati nzuri nikabahatika kumpata huyo binti wa kihaya lakini cha ajabu nilipotembea nae siku 1 tu cku hiyo huyo binti alitoka nje anapiga mayowe. Yani cwafiji hapa mtaani kwe2 nimekuwa gumzo kwa wanawake kiasi kwamba mabinti wote wananiogopa imefikia ha2a najiuliza kwanini Mungu aliniumba? ndugu wana Jf wote, naombeni mnisaidie mwenzenu nateseka swali langu je kuna dawa ambayo inapunguza maumbile? Kama kuna yoyote ambaye anaweza kunisaidia ntashukuru sana. Nawakilisha kwenu.......
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii ihamie MMU.
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hii imepotea njia, iende JF Doctor apate ushauri wa upasuaji
     
  4. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mmmh, hii inahitaji muda, nitarudi
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Iende kwa MR kwanza..
     
  6. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapooo kwenye red kwanza....unatatizo kubwa zaidi unavyofikilia(TAFAKARI VIZURI HAPO).Wewe unafikilia ukubwa tu....ukubwa gani uliokuwa nao?11inches?
    NB:Nijuavyo mimi mwanamke akikupenda hiyo inakuwa si tatizo kabisa.....Labda unanuka,hauji'soap soap vizuri...mapenzi yana mambo mengi mno ndugu
     
  7. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Unahitaji upasuliwe nyeti yote na kongosho zikatwekatwe
     
  8. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hmmmmm, I will be back!
     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    weweeeee hakuna mwanamke anakukimbia sababu ya jogoo kubwa,,nina rafiki yangu anatisha na wanawake wanamlilia usiku na mchana,nikwambie kitu mademu wanapenda majogoo makubwa baba,,,nahisi mademu wanakukimbia labda ukata,kaa chini fikiria
     
  10. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    may be hujui kuitumia.ni pm
     
  11. Kweli

    Kweli JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kaka hiyo nyenzo ni kitendea kazi, ungejivuta kule Hollywood , kule wanatafuta sana watu dizaini yako kwenye ile industry ya Blue
    Utapiga ndege wawili kwa jiwe moja kwani utapata ajira na totoz hadi utakoma mwenyewe.:dance::dance::tonguez:
     
  12. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Kudadadeki wee noma, hadi mademu wanakimbia?
     
  13. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hicho ni kilema, labda ina vichwa 2 nenda kwa doctor wakate 1. Pia pima ukimwi kama ni kubwa hivyo basi huna size ya Condom na kwa idadi ya mademu zako unao tayari
     
  14. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ungesema ni ukubwa upi,urefu inchi ngapi,na unene inchi ngapi,nadhani tatizo sio hilo kuna kitu kingine.Kuna rafiki yangu ana nene tena urefu inchi 10 na mademu kila kukicha wanatoana ngeu kwa ajili yake.
     
  15. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Inahitaji utaalamu kuitumia.Huenda unatwanga kama kwenye kinu!
     
  16. O

    Ombeni Charles Member

    #16
    May 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuhusu wale wanaotaka kunijua kwa undani zaidi: mi ni kijana mtanashati wala mi co mchafu kama baadhi ya wadau wanavyodai, kuhusu saizi ya Jogoo langu likiwa limesimama linakaribia kufikia nchi 11 yani kwa ujumla ni kero tupu kwani siwezi kuvaa chupi ndani navaa pensi na suruali na hiyo pens ninapoinunua ili niivae nalazima kuipeleka kwa fundi ili aiwekee mfuko kwa ndani wa kuhifadhia hilo JOGOO vinginevyo balaaaa! Kuhusu jinsi ninavyo2mia mara nyingi naingiza kichwa 2 nikisema niingize yote huyo demu lazima atapelekwa hospital ilishawahi kunitokea kuna mwanamke 1 alipopata habari yangu alikuja kuniomba 2we wapenzi 2lipoanza kufanya nae 2 huyo jamaa alipoteza fahamu nikalazimika kuomba msada kwa majirani. Kuhuru afya yangu nimeshapima zaidi ya mara 10 lakini sina ugonjwa wowote na kama yupo mwanamke yoyote ambaye yuko tayari kuwa na mimi aje 2 wala acwe na wasiwasi kuhusu afya yangu na bahati nzuri vi2o vya kupima vimezagaa ki
     
  17. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2011
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jaribu kwenda kupata ushauri wa doctor kwanza utaelekezwa jinsi ya kuitumia usije ukatifua vizazi vya watoto wa watu bure.
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Hiv sasa ni sa mbili kamili
    najisikia niko tandale
     
  19. U

    UNIQUE Senior Member

    #19
    May 30, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TUACHE UTANI USIO NAFAIDA. HII NI FORUM YA HESHIMA NA CHOMBO CHA KUTUELIMISHA. Hakuna kitu kama hicho!!!!!!. Kwanza we ni mhuni mpaka mtaa mzima wanakujua!
    unique
     
  20. L

    Lughe Senior Member

    #20
    May 30, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    my friend if it's true you are lucky man...keep it and don't jump to the conclusion!...just you need to find out the way/style of making love slowly
    without getting pain to u're girl...!
    and get find out the right you break the record u got big organ more than 11 inch ever found...respect men...and stop feeling back. don't blame God instead praise him for that unusual gift.
     
Loading...