Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana Jf nisaidie hili!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Jul 24, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Mimi nilikuwa ktk mahusiano na na mtu kwa muda wa miaka 3,ila ktk miaka hiyo nimekuwa na matukio mengi hasa katika swala la mahusiano mwenzangu aliwahi kuwa katika mahusiano zaidi yangu! Kwanza hakuniambia kama wana uhusiano mpaka nilipo gundua mwenyewe akaomba samahani nikamsamehe,mara yapili nikambamba na msg yajamaa kumubananisha akakubali nikamsamehe tena!tukakaa juzi nikakuta tai kwake kumwuliza akarusha nikamwambia kama uniambii itz over baadae akasema ya mfanyakazi mwenzie ila nikajua ananichakachua nikamtema nikamshmnsha ktk gari.Sasa tumeachana ila sasa na haha mimi naomba turudiane nayeye hataki!ila akija ofcn nikifunga mlango napewa ila kimagutu ila sijaona waku cover nafasi yake je nifanyeje?nampenda status yangu married na usihoji maisha nikupanga na kupanga nikuchagua!
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    kauzu zaidi ya dagaaa lol
     
  3. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kachoka kuliwa na waume za watu, kaamua kukufanyia visa,halafu na wewe uache ukahaba, si ubaki na mkeo?
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    kumbe hili neno kuliwa ni fair?wanawake mnalipenda kumbe?nilifikiri tukilitumia sisi mnaona mnadhalilishwa,kumbe sivyo?
    so mnaliwa?????/lol
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ........Mwe!! hebu rudi kwenye thread ya Babu Asprin kuna alosema kuwa kama amekukubalia wewe ambaye ni mume wa mtu, nini kitamzuia asimkubalie yule, na yule na yule?? Ukikubali kuwa na nyumba ndogo ya wizi kubali kusashare......afterall Sharing is Caring LOL

    Mweyego, pole ni dhahiri unampenda sana but hebu ifikirie afya yako, ya mkeo na wanenu kama mnao. Huko kushindwa kujizuia ni kwa sababu hujajipa nafasi ya kuwa mbali naye (maana umeandika umemtema juzi, na leo unataka mrudiane!! au mi cjaelewa?)
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Mimi nilikuwa ktk mahusiano na na mtu kwa muda wa miaka 3,ila ktk miaka hiyo nimekuwa na matukio mengi hasa katika swala la mahusiano mwenzangu aliwahi kuwa katika mahusiano zaidi yangu!
    Kwanza hakuniambia kama wana uhusiano mpaka nilipo gundua mwenyewe akaomba samahani nikamsamehe,mara yapili nikambamba na msg yajamaa kumubananisha akakubali nikamsamehe tena!tukakaa juzi nikakuta tai kwake kumwuliza akarusha nikamwambia kama uniambii itz over baadae akasema ya mfanyakazi mwenzie ila nikajua ananichakachua nikamtema nikamshmnsha ktk gari.Sasa tumeachana ila sasa na haha mimi naomba turudiane nayeye hataki!ila akija ofcn nikifunga mlango napewa ila kimagutu ila sijaona waku cover nafasi yake je nifanyeje?nampenda status yangu married na usihoji maisha nikupanga na kupanga nikuchagua!
     
  7. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 561
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Kakakiiza
    Because of your status I see no wrong in what she has done. Everyone needs someone of their own, and unfortunately it is obvious that you can't be that for her! So stop being selfish and acha wivu wa kijinga.................................That said, what you can do is maybe apologize to her, and try to appeal to her sense of logic instead . i.e Let her know that your haste decision, that you now regret was not from plain stupid jelousy only, but rather other serious concerns like magonjwa possibly!??
     
  8. wende

    wende JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mwanajamiione,ur perfectly right!
     
  9. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Blacks wa Marekani wakiitwa nigger na Mzungu lazima pachimbike, ila wenyewe kuitana nigger ni poa tu.
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Rudi tu kwa mkeo!!!
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    wende hawa wakaka zetu hawa bana.....dah
    Nway mwenyewe ashasema kuwa ni maisha yake na maisha ni kuchangua sijui !!
     
  12. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    sina la kukushauri zaidi ya kukuambia utumie condom,refer asprin's topic kama unacheat,cheat rensponsibly!
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama we unamcheat mkeo kwanini kinakuuma wewe kucheatiwa na unayecheat nae?!

    Kama ambavyo wewe sio mtulivu ndivyo nae asivyo mtulivu.
     
  14. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Najua yote mliyosema ila ndo msaada niliouomba kwenu mbona nyinyi ndo mumekuwa selfsh zaidi kuliko nyinyi mnavyosema mimi selfsh!
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa unataka sisi tukusaidieje?!Umeshajua yeye ana tabia kama yako tu kwahiyo mkubali kama alivyo(kama alivyokukubali wewe) muendelee.
     
  16. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Sasahivi hataki ila mimi ndo nataka!ila nikibananisha kuliko tulia mashine naendesha ila kuwanaye huru hataki anasema anafuta wake mwenyewe!
     
  17. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwache binti wa watu nae aje kuwa na familia yake,kuendelea kuwa nae ni kujitafutia maumivu tu.Kwa sasa mtajidanganya eti mnapendana lakini ujue kuna siku atakutaarifu kwamba amepata mchumba na ameamua kusettle down kwani wewe si wake. Be prepared .
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mwache nae awe na mtu wake..
     
  19. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,237
    Likes Received: 8,791
    Trophy Points: 280
    Hivi unaomba tukupe nasaha za kuzini!

    Tafadhali sana rudi kwa mkeo wa ndoa achana na matamanio ya kidunia hayakusaidii kitu.
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    si una mke wewe? Hebu mwache mtoto wa watu apata wa kwake mwenyewe
     
Loading...