Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana jf niombeeni

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Enny, Jul 5, 2012.

  1. E

    Enny JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kesho nina nterview kwa simu kwa nafasi ya kazi ya kimataifa, ni position nzuri kiimaslahi na naahidi nikipata jf lazima nitoe laki mbili kama mchango wangu.
     
  2. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nakutakia kila la Heri, Mwenyezi Mungu akutangulie ufanikiwe.
     
  3. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Kila la kheri
     
  4. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mungu akusaidie uipate.
     
  5. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Am prayin 4 u.
     
  6. Zux de

    Zux de JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mungu akutangulie .
     
  7. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    God will be with you and we ar praying for you.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mimi nakushauri hivi ukipata, badala ya kutoa laki mbili jf, lete laki huku, na laki moja ingine peleka sadaka kwa Mungu wako, na hiyo sadaka uinenee haja ya moyo wako na Mungu aishiye Mbinguni atakutazama na kukujalia sana.
     
  9. Bebrn

    Bebrn Senior Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tumia simu nzuri inayosikika fresh maana hizi lugha nazo.........
     
  10. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mungu akubariki upate hiyo kazi.

    kama sim yako ni china kama wangu azima hata kwa marafik zako sim ambayo inaweza kaa na chaji mda mrefu, coz ikizima wakati shoo inaendelea inaweza kukupunguzia cdt,
    wish u all the best
     
  11. E

    Enny JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Nashukuru kwa wote walionipa motyo na kuniombea lakini sioni kama kuna tegemeo maana jamaa wanataka mtu anayejua kifaransa vizuri na kazi ni Kinshasa DRC.
     
  12. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    bojour madame/monsiour!
    Je te souhaite une bonne interview. Mais ne nous oublie pas quand tu reussir a obtenir la poste.
    Bonne chance
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,168
    Likes Received: 9,870
    Trophy Points: 280

    Take your time to answer those questions...Goodluck and all the best
    .
     
  14. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kila la heri
     
  15. v

    valid statement JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Usikate tamaa.
    Kama wameshafika kukuita hadi katika usaili. Hiyo ni hatua njema tayari.
     
  16. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,684
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Interview is nothing but confidence, hope you will make it as per Psalm 119:99
     
  17. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Shukuru Mungu japo kwa kuwa shortlisted tuu.
     
Loading...