Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana-jf niokoeni katika hili

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KasomaJr, May 8, 2011.

  1. KasomaJr

    KasomaJr JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Habari wana JF. Jamani Laptop yangu ina tatizo la sound, naombeni msaada wataalam wa IT/Computer Science. Nimeshahangaika nayo sana, HP website nimecheck drivers hazipo ambazo ni compatible na laptop yangu.
    Details:
    Laptop: HP Pavilion dv6645el Entertainment Notebook PC
    OS: Window 7 (Baada ya kuondoa Vista iliyokuja na machine)

    Jamani Nisaidieni tafadhari.
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Nakushauri uipeleke kwa fundi redio wa mwembeni atakusaidia
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    hakuna laptop yenye jina hilo,nimecheck kwenye site ya hp
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa maana hiyo hicho kitu mchina kakifoji pole sana kijana!!!
     
  5. KasomaJr

    KasomaJr JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Anyway sina comment juu ya hilo, lakini kumbuka nina hakika na ninachokiandika hapa. Nimetoa P/N kurahisisha zoezi kwa yule ambae anaweza kunisaidia. HP kuwa zipo kwa series, for that reason Yangu ipo kwenye dv6500, na ukienda specifically product number ya machine yangu ndiyo hii dv6645el.
    Nashukuru kwa mchango wako.

    Refer: http://h10025.www1.hp.com/ewfrf/wc/softwareCategory?os=2100&lc=en&cc=us&dlc=en&sw_lang=&product=3630049#N150
     
  6. KasomaJr

    KasomaJr JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Pamoja na uchanga wako humu kwenye JF, bado huwa natambua michango yako...ila kwa hili....nadhani umedhihirisha utoto wako kwa umri hasaaaaa.
    Ushauri: Kama huna kitu cha ku-share better stay silent. Kimya kina tabia ya kuhifadhi upumbavu wa mtu na kuonekana mwenye hekima.
    Asante sana.
     
  7. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hiyo laptop ndio hii hapa? http://www.jamiiforums.com/business-and-economic-forum/132559-nauza-kiwanja-nyumba-kigamboni.html#post1946961 Ungeweka kule kwenye technolojia wangekusaidia.
     
  8. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kama hauna mchango ni bora ya kukaa kimya kuliko kuonyesha upumbavu wako. sio kila thread lazima uchangie
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    we hebu rudi jukwaani kwako wasije wakakushambulia bure.
    Rev peleka hii thread jukwaa la teknolojia utapata misaada mingi.
     
Loading...