Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana JF nijuzeni kuhusu Anna Kilango jimboni kwake ameshinda?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzee wa Rula, Nov 2, 2010.

  1. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Jamaani naombeni wenye data kamili mnijuze kuhusu hali ya mgombea wa jimbo la Same Mashariki Anna Kilango Malecela kama kashinda au la?
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Inasemekana kashindwa!kwa msaada wa watu wamarekani google!
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hapo sijaelewa maneno ambayo nimeyabold. Niweke bayana kama una data za kura zilikuwaje?
     
Loading...