Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana JF nijuzeni hili pls

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Goheki, Oct 11, 2011.

  1. Goheki

    Goheki JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimekuwa ni kijiuliza sheria/kanuni au taratibu za kuwapata wabunge wa viti maalumu kwa kuwa idadi yao inategemea wingi wa wabunge wa kuchagulia kutoka chama fulani ndio idadi kamili itakayotakia,je chama kinapopoteza idadi ya wabunge wa kuchagulia nini kinatakiwa kifanyike kwa hicho chama?je kilichoongeza baada ya uchaguzi mdogo nao wanapata faida ipi kwa nafasi hiyo pia?
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    kwanza edit thread yako, hata we mwenyewe unaweza usiifahamu
     
  3. Goheki

    Goheki JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu nisamehe cmu yenyewe kimeo.
     
  4. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kaka bado hujaeleweka.
     
Loading...